Damhin ang kagalakan ng Play-by-Play na pagtaya sa iyong mga paboritong mga laro!

Live na Pagtaya

Ang mga linya ay na-update kada minuto ng paglalaban. Damhin ang aksyon na may iba't ibang mga taya sa NFL, NBA at Football soccer. Sumali sa BETCRIS at maranasan ang kagalakan ng live na pagtaya!

Mga Tampok:

  • Ang live na pagtaya sa mga televised na paglalaban na laro
  • Ang mga taya ay nagraduhan at ang mga account ng manlalaro ay nakredito sa tunay na oras
  • Madaling gamitin na interface sa web
Tennis    UEFA    NFL    NBA    MLB    NHL    CFL    UFC    Your National Soccer League   +MORE
Upcoming LIVE Betting Schedule
Miyerkules, Hulyo 18, 2018
WTA - Gstaad, Switzerland VONDROUSOVA, M vs. KOSTOVA, E 2:45 AM
South Korea - K League 1 JEONBUK HYUNDAI MOTORS vs. JEJU UNITED 3:00 AM
ATP - Bastad, Sweden SCHWARTZMAN, D vs. BOLELLI, S 3:20 AM
South Korea - K League 1 SANGJU SANGMU PHOENIX vs. GYEONGNAM FC 3:30 AM
ATP - Bastad, Sweden, Doubles NEIS F / ROMBOLI F vs. ERIKSSON M / SILJESTROM A 3:40 AM
WTA - Bucharest, Romania BARA, I vs. HERCOG, P 4:00 AM
WTA - Gstaad, Switzerland BARTHEL, M vs. RODINA, E 4:00 AM
China - Chinese Super League SHANGHAI SHENHUA vs. TIANJIN TEDA 4:35 AM
China - Chinese Super League BEIJING GUOAN FC vs. HENAN JIANYE 4:35 AM
ATP - Bastad, Sweden VERDASCO, F vs. SOUSA, P 4:40 AM
WTA - Gstaad, Switzerland, Doubles KNOLL X / KUDERMETOVA V vs. GOLUBIC V / TEICHMANN J 4:40 AM
ATP - Bastad, Sweden, Doubles YMER E / YMER M vs. DANIELL M / KOOLHOF W 5:00 AM
WTA - Bucharest, Romania PARMENTIER, P vs. WANG, Y 5:15 AM
WTA - Gstaad, Switzerland, Doubles VIKHLYANTSEVA N / ZHENG S vs. ARRUABARRENA L / BACSINSZKY T 5:50 AM
ATP - Bastad, Sweden MONTEIRO, T vs. CARRENO-BUSTA, P 6:00 AM
WTA - Bucharest, Romania, Doubles BONDAR A / BULGARU M vs. ADAMCZAK M / MOORE J 6:00 AM
ATP - Bastad, Sweden, Doubles BOLELLI S / FOGNINI F vs. MAYER L / MOLTENI A 6:20 AM
WTA - Bucharest, Romania ZIDANSEK, T vs. BUZARNESCU, M 6:30 AM
WTA - Gstaad, Switzerland KUNG, L vs. LARSSON, J 6:30 AM
WTA - Bucharest, Romania, Doubles BARA I / GEUER N vs. EIKERI U / LEYKINA P 7:15 AM
ATP - Newport, USA MANNARINO, A vs. THOMPSON, J 8:00 AM
ATP - Newport , USA , Doubles MONROE N / SMITH J-P vs. KRAJICEK A / NEDUNCHEZHIYAN J 8:00 AM
ATP - Umag, Croatia VESELY, J vs. CECCHINATO, M 8:30 AM
WTA - Gstaad, Switzerland VOEGELE, S vs. KORPATSCH, T 8:30 AM
UEFA Europa League, Qualification FK ZELJEZNICAR vs. JK TRANS NARVA 9:00 AM
WTA - Gstaad, Switzerland, Doubles GUARACHI A / KRAWCZYK D vs. KORPATSCH T / MARCINKEVICA D 9:00 AM
ATP - Newport, USA SMYCZEK, T vs. EBDEN, M 9:20 AM
ATP - Newport, USA GRANOLLERS, M vs. MULLER, G 9:20 AM
UEFA Champions League, Qualification FC SHERIFF TIRASPOL vs. TORPEDO KUTAISI 10:00 AM
UEFA Champions League, Qualification QARABAG FK vs. NK OLIMPIJA LJUBLJANA 10:00 AM
UEFA Champions League, Qualification HSK ZRINJSKI MOSTAR vs. FC SPARTAK TRNAVA 10:00 AM
WTA - Bucharest, Romania SEVASTOVA, A vs. RUS, A 10:30 AM
ATP - Newport, USA JOHNSON, S vs. HARRISON, C 10:40 AM
ATP - Newport, USA SELA, D vs. KARLOVIC, I 10:40 AM
UEFA Champions League, Qualification ROSENBORG BK vs. VALUR REYKJAVIK 10:45 AM
UEFA Champions League, Qualification FK SUTJESKA vs. FC ASTANA 11:00 AM
ATP - Umag, Croatia PELLA, G vs. BEDENE, A 11:00 AM
UEFA Champions League, Qualification CELTIC GLASGOW vs. ALASHKERT FC 11:45 AM
ATP - Newport, USA POSPISIL, V vs. ZVEREV, M 12:00 PM
ATP - Newport , USA , Doubles HEWITT L / THOMPSON J vs. ERLICH J / SITAK A 12:00 PM
Paraguay - Primera Division GUARANI ASUNCION vs. DEPORTIVO CAPIATA 1:50 PM
Brazil - Serie A CEARA CE vs. SPORT RECIFE PE 3:30 PM
Copa Sudamericana DEFENSA Y JUSTICIA vs. CD EL NACIONAL 3:30 PM
Paraguay - Primera Division INDEPENDIENTE FBC vs. CERRO PORTENO 4:00 PM
Brazil - Serie A VITORIA BA vs. PARANA CLUBE PR 5:00 PM
USA - MLS MINNESOTA UNITED FC vs. NEW ENGLAND REVOLUTION 5:00 PM
Brazil - Serie A FLAMENGO RJ vs. SAO PAULO SP 5:45 PM
Brazil - Serie A CORINTHIANS SP vs. BOTAFOGO RJ 5:45 PM
Brazil - Serie A GREMIO FB PORTO ALEGRENSE vs. ATLETICO BELO HORIZONTE MG 5:45 PM
Copa Sudamericana SOL DE AMERICA vs. CLUB NACIONAL DE FOOTBALL 5:45 PM
Copa Sudamericana DEPORTIVO CALI vs. CLUB BOLIVAR 5:45 PM
Bumalik sa Itaas