Damhin ang kagalakan ng Play-by-Play na pagtaya sa iyong mga paboritong mga laro!

Live na Pagtaya

Ang mga linya ay na-update kada minuto ng paglalaban. Damhin ang aksyon na may iba't ibang mga taya sa NFL, NBA at Football soccer. Sumali sa BETCRIS at maranasan ang kagalakan ng live na pagtaya!

Mga Tampok:

  • Ang live na pagtaya sa mga televised na paglalaban na laro
  • Ang mga taya ay nagraduhan at ang mga account ng manlalaro ay nakredito sa tunay na oras
  • Madaling gamitin na interface sa web
Tennis    UEFA    NFL    NBA    MLB    NHL    CFL    UFC    Your National Soccer League   +MORE
Upcoming LIVE Betting Schedule
Martes, Hunyo 25, 2019
World Cup AUSTRALIA at ENGLAND 2:30 AM
ATP - Eastbourne, Great Britain NORRIE, C vs. CHARDY, J 3:30 AM
Intl Clubs - Friendly AC HORSENS vs. AARHUS GF 4:00 AM
Intl Clubs - AFC Champions League SHANDONG LUNENG vs. GUANGZHOU EVERGRANDE 4:30 AM
WTA - Eastbourne, Great Britain KONTAVEIT, A vs. FRIEDSAM, A 4:45 AM
Intl - AFC Challenge Cup HA NOI FC vs. CERES-NEGROS FC 5:00 AM
ATP - Eastbourne, Great Britain, Doubles SKUPSKI K / SKUPSKI N vs. DANIELL M / KOOLHOF W 5:00 AM
WTA - Eastbourne, Great Britain HERCOG, P vs. STRYCOVA, B 5:00 AM
WTA - Eastbourne, Great Britain, Doubles MELICHAR N / PESCHKE K vs. DART H / WATSON H 5:00 AM
ATP - Eastbourne, Great Britain WARD, J vs. FABBIANO, T 5:30 AM
Hong Kong , Division 1 WINLING at ABLE HON FRIENDS 5:40 AM
ATP - Antalya, Turkey SONEGO, L vs. GUNNESWARAN, P 5:40 AM
ATP - Antalya, Turkey KRAWIETZ, K vs. ILKEL, C 5:40 AM
ATP - Antalya, Turkey Doubles ARENDS S / MIDDELKOOP M vs. PAES L / PAIRE B 5:40 AM
WTA - Eastbourne, Great Britain, Doubles FLIPKENS K / MATTEK-SANDS B vs. DUAN Y-Y / ZHENG S 5:55 AM
Philippines - MPBL RIZAL CRUSADERS at NAVOTAS CLUTCH 6:00 AM
UEFA Champions League, Qualification SP TRE PENNE vs. FC SANTA COLOMA 6:00 AM
WTA - Eastbourne, Great Britain SAKKARI, M vs. KONTA, J 6:00 AM
WTA - Eastbourne, Great Britain GAVRILOVA, D vs. ZHANG, S 6:00 AM
WTA - Eastbourne, Great Britain VONDROUSOVA, M vs. MERTENS, E 6:00 AM
ATP - Antalya, Turkey Doubles JEBAVY R / OSWALD P vs. AGABIGUN S / EREL Y 6:10 AM
ATP - Antalya, Turkey Doubles DZUMHUR D / EBDEN M vs. LINDSTEDT R / PUETZ T 6:10 AM
ATP - Antalya, Turkey Doubles DODIG I / POLASEK F vs. GONZALEZ S / QURESHI A-U-H 6:30 AM
ATP - Eastbourne, Great Britain, Doubles LONDERO J / NORRIE C vs. MCLACHLAN B / NIELSEN F 6:30 AM
WTA - Eastbourne, Great Britain, Doubles ATAWO R / ZVONAREVA V vs. KASATKINA D / KONTAVEIT A 6:30 AM
WTA - Eastbourne, Great Britain SABALENKA, A vs. ZIDANSEK, T 6:50 AM
ATP - Antalya, Turkey CARBALLES BAENA, R vs. MANNARINO, A 7:00 AM
ATP - Eastbourne, Great Britain SIMON, G vs. SANDGREN, T 7:00 AM
ATP - Eastbourne, Great Britain, Doubles CECCHINATO M / LAJOVIC D vs. BOPANNA R / CUEVAS P 8:00 AM
WTA - Eastbourne, Great Britain STEPHENS, S vs. OSTAPENKO, J 8:30 AM
WTA - Eastbourne, Great Britain PETKOVIC, A vs. WOZNIACKI, C 8:30 AM
FIFA - World Cup, Women ITALY (Women) vs. CHINA (Women) 9:00 AM
Intl Clubs - Friendly QARABAG FK vs. UNIVERSITATEA CRAIOVA 1948 CS 9:00 AM
Intl Clubs - Friendly SK STURM GRAZ vs. FK MLADA BOLESLAV 9:00 AM
Intl Clubs - Friendly APOLLON LIMASSOL vs. FK CRVENA ZVEZDA 9:00 AM
ATP - Eastbourne, Great Britain, Doubles CABAL J S / FARAH R vs. MELO M / MURRAY A 9:00 AM
WTA - Eastbourne, Great Britain HSIEH, S vs. HALEP, S 9:00 AM
Intl - AFC Challenge Cup AL JAZEERA CLUB AMMAN vs. AL-JAISH SC (SYR) 9:30 AM
ATP - Eastbourne, Great Britain, Doubles CLAYTON S / WARD J vs. MARTIN F / ROGER-VASSELIN E 9:30 AM
Intl - Africa Cup of Nations CAMEROON vs. GUINEA-BISSAU 10:00 AM
Sweden - Allsvenskan AIK vs. IFK NORRKOPING 10:00 AM
UEFA Champions League, Qualification KF FERONIKELI vs. LINCOLN RED IMPS FC 11:45 AM
FIFA - World Cup, Women NETHERLANDS (Women) vs. JAPAN (Women) 12:00 PM
Intl - Africa Cup of Nations GHANA vs. BENIN 1:00 PM
Brazil - LBF Women SAMPAIO BASQUETE W at AB ARARAQUARA W 3:00 PM
Brazil - LBF Women UNINASSAU/AMERICA W at VERA CRUZ CAMPINAS W 3:00 PM
WNBA MINNESOTA LYNX at INDIANA FEVER 4:00 PM
Dominican Rep. - Torneo Baloncesto Superior del DN RAFAEL BARIAS at BAMESO 4:00 PM
USA - USL League Two SEACOAST UNITED PHANTOMS PDL vs. FC BOSTON 4:00 PM
MLB New York Mets vs Philadelphia Phillies 4:05 PM Citizens B Park
MLB Toronto Blue Jays vs New York Yankees 4:05 PM Yankee Stadium
MLB San Diego Padres vs Baltimore Orioles 4:05 PM Camden Yards
MLB Washington Nationals vs Miami Marlins 4:10 PM Marlins Park
MLB Kansas City Royals vs Cleveland Indians 4:10 PM Progressive Field
MLB Chicago White Sox vs Boston Red Sox 4:10 PM Fenway Park
MLB Texas Rangers vs Detroit Tigers 4:10 PM Comerica Park
Brazil - LBF Women LSB RJ / SODIE DOCES W at PRO ESPORTE SOROCABA W 4:30 PM
Argentina - Liga Nacional Women DEPORTIVO BERAZATEGUI W at VELEZ SARSFIELD W 5:00 PM
Argentina - Liga Nacional Women TOMAS DE ROCAMORA W at OBRAS SANITARIAS W 5:00 PM
Argentina - LNB CLUB ATLETICO SAN LORENZO DE ALMAGRO at INSTITUTO ATLETICO CENTRAL CORDOBA 5:00 PM
Bolivia - Libobasquet AMISTAD DE SUCRE at CALERO DE POTOSI 5:00 PM
Intl - CONCACAF - Gold Cup JAMAICA vs. CURACAO 5:00 PM
USA - USL League Two CHICAGO FC UNITED vs. CINCINNATI DUTCH LIONS 5:00 PM
MLB Atlanta Braves vs Chicago Cubs 5:05 PM Wrigley Field
MLB Tampa Bay Rays vs Minnesota Twins 5:10 PM Target Field
MLB Pittsburgh Pirates vs Houston Astros 5:10 PM Minute Maid Park
MLB Seattle Mariners vs Milwaukee Brewers 5:10 PM Miller Park
MLB Oakland Athletics vs St. Louis Cardinals 5:15 PM Busch Stadium
MLB Los Angeles Dodgers vs Arizona Diamondbacks 6:40 PM Chase Field
MLB Colorado Rockies vs San Francisco Giants 6:45 PM AT&T Park
WNBA SEATTLE STORM at LAS VEGAS ACES 7:00 PM
MLB Cincinnati Reds vs Los Angeles Angels 7:07 PM Angel Stadium
Intl - CONCACAF - Gold Cup HONDURAS vs. EL SALVADOR 7:30 PM
Miyerkules, Hunyo 26, 2019
Intl Clubs - Friendly PFC SLAVIA SOFIA vs. OFC POMORIE 12:00 AM
Intl Clubs - Friendly GKS KATOWICE vs. GKS TYCHY 1:00 AM
Philippines - PBA, Commissioner cup NORTHPORT BATANG PIER at PHOENIX PULSE FUEL MASTERS 1:30 AM
Intl - AFC Challenge Cup PSM MAKASSAR vs. BECAMEX BINH DUONG 1:30 AM
Intl Clubs - Friendly KS GORNIK ZABRZE vs. MFK KARVINA 1:30 AM
Intl Clubs - Friendly FK DUKLA PRAGUE vs. FK USTI NAD LABEM 2:00 AM
Intl Clubs - Friendly FC VYSOCINA JIHLAVA vs. 1. SK PROSTEJOV 2:00 AM
Intl Clubs - AFC Champions League JEONBUK HYUNDAI MOTORS vs. SHANGHAI SIPG 3:00 AM
Intl Clubs - Friendly ODRA OPOLE vs. MIEDZ LEGNICA 3:00 AM
Japan - League Cup HOKKAIDO CONSADOLE SAPPORO vs. JUBILO IWATA 3:00 AM
Japan - League Cup VEGALTA SENDAI vs. NAGOYA GRAMPUS 3:00 AM
Japan - League Cup CEREZO OSAKA vs. FC TOKYO 3:00 AM
Japan - League Cup GAMBA OSAKA vs. V-VAREN NAGASAKI 3:00 AM
Intl Clubs - AFC Cup MANANG MARSHYANGDI vs. CHENNAIYIN FC 3:30 AM
Intl Clubs - AFC Cup MINERVA PUNJAB vs. ABAHANI LIMITED DHAKA 3:30 AM
Philippines - PBA, Commissioner cup MAGNOLIA HOTSHOTS at SAN MIGUEL BEERMEN 4:00 AM
Intl Clubs - AFC Champions League ULSAN HYUNDAI vs. URAWA RED DIAMONDS 4:00 AM
Intl Clubs - Friendly GORNIK LECZNA vs. ZNICZ PRUSZKOW 4:00 AM
Intl Clubs - AFC Cup KITCHEE SC vs. APRIL TWENTY-FIVE 5:00 AM
Intl Clubs - AFC Cup HANG YUEN vs. WOFOO TAI PO 5:00 AM
Huwebes, Setyembre 05, 2019
NFL Green Bay Packers vs Chicago Bears 5:20 PM Soldier Field
Linggo, Setyembre 08, 2019
NFL Atlanta Falcons vs Minnesota Vikings 10:00 AM U.S. Bank Stadium
NFL Washington Redskins vs Philadelphia Eagles 10:00 AM Lincoln Financial Field
NFL Buffalo Bills vs New York Jets 10:00 AM Giants Stadium
NFL Baltimore Ravens vs Miami Dolphins 10:00 AM Sun Life Stadium
NFL Kansas City Chiefs vs Jacksonville Jaguars 10:00 AM ALLTEL Stadium
NFL Tennessee Titans vs Cleveland Browns 10:00 AM Cleveland Browns Stadium
NFL Los Angeles Rams vs Carolina Panthers 10:00 AM Bank of America Stadium
NFL Cincinnati Bengals vs Seattle Seahawks 1:05 PM Seahawks Stadium
NFL Indianapolis Colts vs Los Angeles Chargers 1:05 PM Stubhub Center
NFL San Francisco 49ers vs Tampa Bay Buccaneers 1:25 PM Raymond James Stadium
NFL Detroit Lions vs Arizona Cardinals 1:25 PM University of Phoenix Stadium
NFL New York Giants vs Dallas Cowboys 1:25 PM Texas Stadium
NFL Pittsburgh Steelers vs New England Patriots 5:20 PM Gillette Stadium
Lunes, Setyembre 09, 2019
NFL Houston Texans vs New Orleans Saints 4:10 PM Louisiana Superdome
NFL Denver Broncos vs Oakland Raiders 7:15 PM Oakland Coliseum
Bumalik sa Itaas