Damhin ang kagalakan ng Play-by-Play na pagtaya sa iyong mga paboritong mga laro!

Live na Pagtaya
Live na Pagtaya

Ang mga linya ay na-update kada minuto ng paglalaban. Damhin ang aksyon na may iba't ibang mga taya sa NFL, NBA at Football soccer. Sumali sa BETCRIS at maranasan ang kagalakan ng live na pagtaya!

Mga Tampok:

  • Ang live na pagtaya sa mga televised na paglalaban na laro
  • Ang mga taya ay nagraduhan at ang mga account ng manlalaro ay nakredito sa tunay na oras
  • Madaling gamitin na interface sa web
Tumaya ng Play-By-Play
Tennis    UEFA    NFL    NBA    MLB    NHL    CFL    UFC    Your National Soccer League   +MORE
Upcoming LIVE Betting Schedule
Biyernes, Nobyembre 17, 2017
Australia - A League SYDNEY WANDERERS vs. WELLINGTON PHOENIX FC 10:35 PM
Linggo, Enero 21, 2018
NBA Orlando Magic vs Boston Celtics 10:05 AM Unknown
Brazil - Carioca, Serie A BANGU RJ vs. VOLTA REDONDA RJ 10:30 AM
Belgium - Jupiler League KAA GENT vs. SPORTING LOKEREN 11:00 AM
Brazil - Carioca, Serie A VASCO DA GAMA RJ vs. NOVA IGUACU RJ 11:00 AM
Brazil - Paulista, Serie A1 BOTAFOGO SP vs. PALMEIRAS SP 11:00 AM
Intl - African Nations Championship SUDAN vs. MOROCCO 11:00 AM
Intl - African Nations Championship MAURITANIA vs. REPUBLIC OF GUINEA 11:00 AM
Italy Lega A BETALAND CAPO D'ORLANDO at GIORGIO TESI GROUP PISTOIA 11:45 AM
Italy - Serie A INTER MILANO vs. AS ROMA 11:45 AM
Spain - La Liga REAL BETIS BALOMPIE vs. FC BARCELONA 11:45 AM
France - Ligue 1 OLYMPIQUE LYONNAIS vs. PARIS SAINT GERMAIN 12:00 PM
NFL Jacksonville Jaguars vs New England Patriots 12:05 PM Gillette Stadium
Portugal - Primeira Liga VITORIA GUIMARAES vs. ESTORIL PRAIA 12:15 PM
Guatemala - Liga Nacional DEPORTIVO GUASTATOYA vs. DEPORTIVO MALACATECO 12:30 PM
NBA New York Knicks vs Los Angeles Lakers 12:35 PM Unknown
NBA Brooklyn Nets vs Detroit Pistons 1:05 PM Unknown
Brazil - Paulista, Serie A1 SAO CAETANO SP vs. CORINTHIANS SP 1:30 PM
Brazil - Paulista, Serie A1 SANTO ANDRE SP vs. RED BULL BRASIL SP 1:30 PM
Brazil - Paulista, Serie A1 PONTE PRETA SP vs. ATLETICO LINENSE SP 1:30 PM
International - FIBA Americas League SOLES DE MEXICALI at CAPITANES DE ARECIBO 2:00 PM
Brazil - Carioca, Serie A FLAMENGO RJ vs. CABOFRIENSE RJ 2:15 PM
NHL Vegas Golden Knights vs Carolina Hurricanes 3:05 PM Unknown
NFL Minnesota Vikings vs Philadelphia Eagles 3:40 PM Lincoln Financial Field
Mexico - Primera SANTOS LAGUNA vs. MONARCAS MORELIA 4:00 PM
ATP - Australian Open, Doubles PODLIPNIK-CASTILLO H / VASILEVSKI A vs. DANIELL M / INGLOT D 4:00 PM
WTA - Australian Open KEYS, M vs. GARCIA, C 4:00 PM
WTA - Australian Open, Doubles CHAN L / SESTINI HLAVACKOVA A vs. CHAN H-C / SREBOTNIK K 4:00 PM
WTA - Australian Open, Doubles DABROWSKI G / XU Y vs. AOYAMA S / YANG Z 4:00 PM
NBA Indiana Pacers vs San Antonio Spurs 4:05 PM Unknown
International - FIBA Americas League FERRO CARRIL OESTE at FUERZA REGIA DE MONTEREY 4:15 PM
NHL Vancouver Canucks vs Winnipeg Jets 5:05 PM Unknown
ATP - Australian Open FOGNINI, F vs. BERDYCH, T 5:15 PM
WTA - Australian Open, Doubles KREJCIKOVA B / SINIAKOVA K vs. MAKAROVA E / VESNINA E 5:20 PM
ATP - Australian Open, Doubles KUBOT L / MELO M vs. RAM R / SHARAN D 5:30 PM
WTA - Australian Open HSIEH, S vs. KERBER, A 6:00 PM
NHL San Jose Sharks vs Anaheim Ducks 6:05 PM Unknown
ATP - Australian Open, Doubles BOPANNA R / ROGER-VASSELIN E vs. MARACH O / PAVIC M 6:15 PM
WTA - Australian Open, Doubles GOLUBIC V / STOJANOVIC N vs. BABOS T / MLADENOVIC K 6:45 PM
ATP - Australian Open, Doubles MCLACHLAN B / STRUFF J-L vs. CARRENO BUSTA P / GARCIA-LOPEZ G 6:50 PM
NHL New York Rangers vs Los Angeles Kings 7:35 PM Unknown
ATP - Australian Open FUCSOVICS, M vs. FEDERER, R 8:00 PM
ATP - Australian Open THIEM, D vs. SANDGREN, T 9:00 PM
WTA - Australian Open HALEP, S vs. OSAKA, N 10:00 PM
Lunes, Enero 22, 2018
ATP - Australian Open DJOKOVIC, N vs. CHUNG, H 12:00 AM
Turkey - Süper Lig KAYSERISPOR vs. GALATASARAY 9:00 AM
Intl - African Nations Championship NAMIBIA vs. ZAMBIA 11:00 AM
Intl - African Nations Championship UGANDA vs. IVORY COAST 11:00 AM
Italy Lega A VANOLI CREMONA at EA7-EMPORIO ARMANI MILANO 11:30 AM
France - Pro A LE MANS SARTHE BASKET at JDA DIJON BASKET 11:45 AM
Italy - Serie A JUVENTUS TURIN vs. GENOA CFC 11:45 AM
France - Ligue 2 PARIS FC vs. AC AJACCIO 11:45 AM
England - Premier League SWANSEA CITY vs. LIVERPOOL FC 12:00 PM
Spain - La Liga SD EIBAR vs. CF MALAGA 12:00 PM
Brazil - Paulista, Serie A1 SANTOS SP vs. BRAGANTINO SP 2:00 PM
Intl Clubs - Copa Libertadores - Qualifiers MONTEVIDEO WANDERERS vs. OLIMPIA ASUNCION 2:15 PM
Intl Clubs - Copa Libertadores - Qualifiers CSD MACARA vs. DEPORTIVO TACHIRA 3:00 PM
NBA Sacramento Kings vs Charlotte Hornets 4:05 PM Unknown
NBA Utah Jazz vs Atlanta Hawks 4:35 PM Unknown
NBA Phoenix Suns vs Milwaukee Bucks 5:05 PM Unknown
NBA Philadelphia 76ers vs Memphis Grizzlies 5:05 PM Unknown
NBA Miami Heat vs Houston Rockets 5:05 PM Unknown
NBA Chicago Bulls vs New Orleans Pelicans 5:05 PM Unknown
Intl Clubs - Copa Libertadores - Qualifiers ORIENTE PETROLERO vs. UNIVERSITARIO DE DEPORTES 5:15 PM
NBA Washington Wizards vs Dallas Mavericks 5:35 PM Unknown
Jamaica - Premier League WATERHOUSE FC vs. UWI FC 5:35 PM
NBA Portland Trail Blazers vs Denver Nuggets 6:05 PM Unknown
NBA Minnesota Timberwolves vs Los Angeles Clippers 7:35 PM Unknown
Bumalik sa Itaas