Damhin ang kagalakan ng Play-by-Play na pagtaya sa iyong mga paboritong mga laro!

Live na Pagtaya
Live na Pagtaya

Ang mga linya ay na-update kada minuto ng paglalaban. Damhin ang aksyon na may iba't ibang mga taya sa NFL, NBA at Football soccer. Sumali sa BETCRIS at maranasan ang kagalakan ng live na pagtaya!

Mga Tampok:

  • Ang live na pagtaya sa mga televised na paglalaban na laro
  • Ang mga taya ay nagraduhan at ang mga account ng manlalaro ay nakredito sa tunay na oras
  • Madaling gamitin na interface sa web
Tumaya ng Play-By-Play
Tennis    UEFA    NFL    NBA    MLB    NHL    CFL    UFC    Your National Soccer League   +MORE
Upcoming LIVE Betting Schedule
Martes, Enero 17, 2017
Intl - Copa Centroamericana COSTA RICA vs. NICARAGUA 3:30 PM
College Basketball Texas vs Baylor 4:00 PM Ferrell Center
College Basketball Kentucky vs Mississippi State 4:00 PM Humphrey Coliseum
ATP - Australian Open CHARDY, J vs. NISHIKORI, K 4:00 PM
ATP - Australian Open JAZIRI, M vs. BUBLIK, A 4:00 PM
ATP - Australian Open, Doubles BAGNIS F / DELBONIS F vs. BAKER B / MEKTIC N 4:00 PM
ATP - Australian Open, Doubles BOPANNA R / CUEVAS P vs. BELLUCCI T / GONZALEZ M 4:00 PM
WTA - Australian Open RISKE, A vs. ZHANG, S 4:00 PM
WTA - Australian Open LEPCHENKO, V vs. DUAN, Y-Y 4:00 PM
WTA - Australian Open VOEGELE, S vs. WILLIAMS, V 4:00 PM
WTA - Australian Open SVITOLINA, E vs. BOSERUP, J 4:00 PM
WTA - Australian Open, Doubles DAVIS L / MOULTON-LEVY M vs. AIAVA D / SMITH A 4:00 PM
WTA - Australian Open, Doubles MAKAROVA E / VESNINA E vs. AOYAMA S / NINOMIYA M 4:00 PM
WTA - Australian Open, Doubles HOZUMI E / KATO M vs. PEREZ E / TJANDRAMULIA O 4:00 PM
WTA - Australian Open, Doubles CHAN H-C / CHAN Y-J vs. LIANG C / YANG Z 4:00 PM
NBA Houston Rockets at Miami Heat 4:30 PM
NBA Toronto Raptors at Brooklyn Nets 4:30 PM
NBA Dallas Mavericks at Chicago Bulls 5:00 PM
Mexico - Copa MX, Clausura ZACATECAS vs. PUEBLA 5:00 PM
Mexico - Copa MX, Clausura CLUB CELAYA vs. DEPORTIVO TOLUCA 5:00 PM
ATP - Australian Open BERDYCH, T vs. HARRISON, R 5:15 PM
ATP - Australian Open ISNER, J vs. ZVEREV, M 5:15 PM
ATP - Australian Open TSONGA, J-W vs. LAJOVIC, D 5:15 PM
ATP - Australian Open, Doubles KOOLHOF W / MIDDELKOOP M vs. PERALTA J / ZEBALLOS H 5:15 PM
ATP - Australian Open, Doubles BAGHDATIS M / MULLER G vs. HSIEH C-P / YANG T-H 5:15 PM
ATP - Australian Open, Doubles BARTON M / EBDEN M vs. POSPISIL V / STEPANEK R 5:15 PM
ATP - Australian Open, Doubles HAASE R / MAYER F vs. BOLT A / MOUSLEY B 5:15 PM
WTA - Australian Open FOURLIS, J vs. KUZNETSOVA, S 5:15 PM
WTA - Australian Open KERBER, A vs. WITTHOEFT, C 5:15 PM
WTA - Australian Open, Doubles JURAK D / RODIONOVA AN vs. CORNET A / LINETTE M 5:15 PM
NBA Minnesota Timberwolves at San Antonio Spurs 5:30 PM
ATP - Australian Open LACKO, L vs. SELA, D 5:30 PM
ATP - Australian Open, Doubles ROJER J-J / TECAU H vs. PETZSCHNER P / YOUZHNY M 5:30 PM
ATP - Australian Open, Doubles DURAN G / SOUSA J vs. DANIELL M / DEMOLINER M 5:30 PM
ATP - Australian Open, Doubles LINDSTEDT R / VENUS M vs. BEGEMANN A / STRUFF J-L 5:30 PM
WTA - Australian Open JANKOVIC, J vs. GOERGES, J 5:30 PM
WTA - Australian Open, Doubles HUBER L / SANCHEZ M vs. BRENGLE M / RODIONOVA AR 5:30 PM
College Basketball Michigan vs Wisconsin 6:00 PM Kohl Center
College Basketball Vanderbilt vs Georgia 6:00 PM Stegeman Coliseum
Intl - Copa Centroamericana PANAMA vs. HONDURAS 6:00 PM
ATP - Australian Open WAWRINKA, S vs. JOHNSON, S 6:30 PM
ATP - Australian Open RUBIN, N vs. FEDERER, R 6:30 PM
WTA - Australian Open, Doubles GARCIA C / MLADENOVIC K vs. BENCIC B / KONJUH A 6:30 PM
ATP - Australian Open LORENZI, P vs. TROICKI, V 6:45 PM
ATP - Australian Open KHACHANOV, K vs. SOCK, J 6:45 PM
ATP - Australian Open LORENZI, P vs. TROICKI, V 6:45 PM
ATP - Australian Open KHACHANOV, K vs. SOCK, J 6:45 PM
ATP - Australian Open, Doubles JANOWICZ J / MATKOWSKI M vs. FOGNINI F / VERDASCO F 6:45 PM
ATP - Australian Open, Doubles SAVILLE L / THOMPSON J vs. INGLOT D / MERGEA F 6:45 PM
WTA - Australian Open SUAREZ NAVARRO, C vs. CIRSTEA, S 6:45 PM
WTA - Australian Open PENG, S vs. BOUCHARD, E 6:45 PM
WTA - Australian Open PLISKOVA, K vs. BEGU, I 6:45 PM
WTA - Australian Open SUAREZ NAVARRO, C vs. CIRSTEA, S 6:45 PM
WTA - Australian Open PENG, S vs. BOUCHARD, E 6:45 PM
WTA - Australian Open, Doubles KOVINIC D / SIEGEMUND L vs. SCHUURS D / VORACOVA R 6:45 PM
WTA - Australian Open, Doubles LUCIC-BARONI M / PETKOVIC A vs. NICULESCU M / SPEARS A 6:45 PM
WTA - Australian Open, Doubles BIRRELL K / HON P vs. STOSUR S / ZHANG S 6:45 PM
WTA - Australian Open, Doubles WILLIAMS S / WILLIAMS V vs. BABOS T / PAVLYUCHENKOVA A 6:45 PM
ATP - Australian Open, Doubles JAZIRI M / ROBERT S vs. DODIG I / GRANOLLERS M 7:00 PM
WTA - Australian Open, Doubles MCHALE C / MUHAMMAD A vs. SREBOTNIK K / ZHENG S 7:00 PM
NBA Denver Nuggets at Los Angeles Lakers 7:30 PM
WTA - Australian Open, Doubles KNAPP K / MINELLA M vs. BROADY N / WATSON H 7:45 PM
ATP - Australian Open DE MINAUR, A vs. QUERREY, S 8:00 PM
ATP - Australian Open EVANS, D vs. CILIC, M 8:00 PM
ATP - Australian Open SCHWARTZMAN, D-S vs. DARCIS, S 8:00 PM
ATP - Australian Open DE MINAUR, A vs. QUERREY, S 8:00 PM
ATP - Australian Open EVANS, D vs. CILIC, M 8:00 PM
ATP - Australian Open SCHWARTZMAN, D vs. DARCIS, S 8:00 PM
ATP - Australian Open, Doubles LU Y-H / VESELY J vs. POLMANS M / WHITTINGTON A 8:00 PM
ATP - Australian Open, Doubles LOPEZ F / LOPEZ M vs. DOLGOPOLOV A / MELZER G 8:00 PM
WTA - Australian Open BARTHEL, M vs. PUIG, M 8:00 PM
WTA - Australian Open PARMENTIER, P vs. VANDEWEGHE, C 8:00 PM
WTA - Australian Open BARTHEL, M vs. PUIG, M 8:00 PM
WTA - Australian Open PARMENTIER, P vs. VANDEWEGHE, C 8:00 PM
WTA - Australian Open, Doubles RAE J / SMITH A vs. MIRZA S / STRYCOVA B 8:00 PM
ATP - Australian Open, Doubles MATHIEU P-H / PAIRE B vs. BRYAN B / BRYAN M 8:15 PM
WTA - Australian Open, Doubles DABROWSKI G / KRAJICEK M vs. KALASHNIKOVA O / KRUNIC A 8:15 PM
WTA - Australian Open, Doubles ERRANI S / FLIPKENS K vs. GAVRILOVA D / KASATKINA D 8:15 PM
WTA - Australian Open SEVASTOVA, A vs. KUCOVA, K 8:30 PM
WTA - Australian Open SEVASTOVA, A vs. KUCOVA, K 9:20 PM
ATP - Australian Open SEPPI, A vs. KYRGIOS, N 11:00 PM
ATP - Australian Open SEPPI, A vs. KYRGIOS, N 11:00 PM
Miyerkules, Enero 18, 2017
WTA - Australian Open CRAWFORD, S vs. MUGURUZA, G 12:01 AM
WTA - Australian Open ROGERS, S vs. BARTY, A 12:01 AM
ATP - Australian Open TOMIC, B vs. ESTRELLA BURGOS, V 1:15 AM
ATP - Australian Open MURRAY, A vs. RUBLEV, A 1:15 AM
Intl Clubs - Friendly FORTUNA DUSSELDORF II vs. HANNOVER 96 II 6:00 AM
Greece - Super League PANAITOLIKOS vs. AEK ATHEN 7:15 AM
Greece - Super League A.O XANTHI vs. PAE IRAKLIS 1908 7:15 AM
Greece - Super League VEROIA FC vs. LARISA AEL 7:15 AM
International - Champions League UR VENEZIA at AVTODOR SARATOV 7:30 AM
Intl - Africa Cup of Nations GABON vs. BURKINA FASO 8:00 AM
Italy - Coppa Italia US SASSUOLO CALCIO vs. AC CESENA 8:30 AM
International - Champions League BC KHIMIK YUZNY at PINAR KARSIYAKA 9:00 AM
International - Champions League EWE BASKETS OLDENBURG at PAOK THESSALONIKI 9:00 AM
International - Champions League BK VENTSPILS at NEPTUNAS KLAIPEDA 9:00 AM
International - Eurocup MONTAKIT FUENLABRADA at BC LOKOMOTIV KUBAN 9:00 AM
International - Eurocup HAPOEL JERUSALEM at ZENIT ST PETERSBURG 9:00 AM
Turkey - Türkiye Kupasi GENCLERBIRLIGI ANKARA vs. FENERBAHCE 9:00 AM
International - Champions League JOENSUUN KATAJA at CSM ORADEA 9:30 AM
International - Champions League LE MANS SARTHE at MACCABI RISCHON LEZION 9:30 AM
International - Champions League SPIROU BASKET at STELMET ZIELONA GORA 9:30 AM
France Cup U.S. FLEURY vs. STADE BRESTOIS 29 9:30 AM
Greece - Super League ASTERAS TRIPOLIS vs. OLYMPIACOS PIRAEUS 9:30 AM
Spain - Copa del Rey AD ALCORCON vs. CD ALAVES 10:15 AM
Portugal - Taca de Portugal SPORTING COVILHA vs. VITORIA GUIMARAES 10:30 AM
International - Champions League AEK ATHENS at KK PARTIZAN BEOGRAD NIS 11:00 AM
International - Eurocup LIETKABELIS PANAVEZYS at FC BAYERN MUNCHEN 11:00 AM
International - Eurocup CEDEVITA ZAGREB at ALBA BERLIN 11:00 AM
France - Ligue 1 FC NANTES vs. SM CAEN 11:00 AM
Intl - Africa Cup of Nations CAMEROON vs. GUINEA-BISSAU 11:00 AM
International - Champions League USAK SPORTIF at OPENJOBMETIS VARESE 11:30 AM
International - Champions League KK CIBONA ZAGREB at STRASBOURG IG 11:30 AM
Costa Rica - Primera Division Verano PEREZ ZELEDON vs. BELEN SIGLO XXI 11:30 AM
International - Eurocup VALENCIA BASKET at UNICAJA MALAGA 11:45 AM
England - FA Cup NEWCASTLE UNITED vs. BIRMINGHAM CITY 11:45 AM
England - FA Cup SOUTHAMPTON FC vs. NORWICH CITY 11:45 AM
England - FA Cup PLYMOUTH ARGYLE vs. LIVERPOOL FC 11:45 AM
Costa Rica - Primera Division Verano UNIVERSIDAD DE COSTA RICA vs. LIMON FC 12:00 PM
Italy - Coppa Italia LAZIO vs. GENOA CFC 12:00 PM
Spain - Copa del Rey REAL MADRID vs. RC CELTA DE VIGO 12:15 PM
Portugal - Taca de Portugal SL BENFICA vs. LEIXOES SC 12:30 PM
NBA Memphis Grizzlies at Washington Wizards 4:00 PM
NBA Toronto Raptors at Philadelphia 76ers 4:00 PM
NBA Portland Trail Blazers at Charlotte Hornets 4:00 PM
NBA New York Knicks at Boston Celtics 4:30 PM
NBA Atlanta Hawks at Detroit Pistons 5:00 PM
NBA Milwaukee Bucks at Houston Rockets 5:00 PM
NBA Orlando Magic at New Orleans Pelicans 5:00 PM
Costa Rica - Primera Division Verano CARMELITA vs. DEP. SAPRISSA 5:00 PM
Mexico - Copa MX, Clausura AMERICA DE MEXICO vs. SANTOS LAGUNA 5:00 PM
Argentina - Torneos de Verano RACING CLUB DE AVELLANEDA vs. GIMNASIA Y ESGRIMA LA PLATA 5:10 PM
Costa Rica - Primera Division Verano HEREDIANO vs. SANTOS DE GUAPILES 6:00 PM
Mexico - Copa MX, Clausura DORADOS DE SINALOA vs. FC JUAREZ 6:00 PM
Mexico - Copa MX, Clausura GALLOS BLANCOS DE QUERETARO vs. CRUZ AZUL 6:30 PM
Mexico - Copa MX, Clausura CLUB LEON vs. MONARCAS MORELIA 7:00 PM
NBA Indiana Pacers at Sacramento Kings 7:30 PM
NBA Oklahoma City Thunder at Golden State Warriors 7:30 PM
Huwebes, Enero 19, 2017
Australia - A League MELBOURNE C. vs. COAST MARINERS 12:50 AM
Turkey - Türkiye Kupasi GAZIANTEPSPOR vs. OSMANLISPOR FK 5:00 AM
Turkey - Türkiye Kupasi BESIKTAS JK vs. DARICA G BIRLIGI 7:00 AM
Greece - Super League PAOK THESSALONIKI vs. FC LEVADIAKOS 7:15 AM
Turkey - Türkiye Kupasi ISTANBUL BASAKSEHIR FK vs. YENI AMASYA SPOR 9:00 AM
Greece - Super League PANATHINAIKOS vs. PLATANIAS CHANION 9:30 AM
Spain - Copa del Rey ATLETICO MADRID vs. SD EIBAR 10:15 AM
Intl - Africa Cup of Nations SENEGAL vs. ZIMBABWE 11:00 AM
Italy - Coppa Italia AS ROMA vs. UC SAMPDORIA 12:00 PM
Spain - Copa del Rey REAL SOCIEDAD vs. FC BARCELONA 12:15 PM
Argentina - Torneos de Verano CA HURACAN vs. CA SAN LORENZO 5:10 PM
Biyernes, Enero 20, 2017
Australia - A League SYDNEY FC vs. ADELAIDE UNITED FC 12:50 AM
Intl - Africa Cup of Nations IVORY COAST vs. DEMOCRATIC REPUBLIC OF CONGO 8:00 AM
Holland - Eredivisie TWENTE vs. HERACLES ALMELO 11:00 AM
Intl - Africa Cup of Nations MOROCCO vs. TOGO 11:00 AM
Spain - La Liga UNION DEPORTIVA LAS PALMAS vs. DEPORTIVO LA CORUNA 11:45 AM
England - Conference Premier LINCOLN CITY vs. DOVER ATHLETIC 11:45 AM
France - Ligue 1 SC BASTIA vs. OGC NICE 11:45 AM
Portugal - Primeira Liga FC PACOS vs. MOREIRENSE FC 12:30 PM
Intl - Copa Centroamericana NICARAGUA vs. BELIZE 1:00 PM
Intl - Africa Cup of Nations HONDURAS vs. COSTA RICA 3:30 PM
Mexico - Liga de Ascenso POTROS UAEM vs. LOBOS 5:00 PM
Argentina - Torneos de Verano ATLETICO TUCUMAN vs. CA INDEPENDIENTE 5:10 PM
Intl - Africa Cup of Nations PANAMA vs. EL SALVADOR 6:00 PM
Mexico - Liga de Ascenso CORRECAMINOS vs. CELAYA 6:00 PM
Mexico - Primera TIB. ROJOS DE VERACRUZ vs. ATLAS DE GUADALAJARA 7:00 PM
Mexico - Liga de Ascenso ALEBRIJES DE OAXACA vs. MINEROS DE ZACATECAS 7:00 PM
Mexico - Liga de Ascenso CORAS TEPIC vs. TAMPICO MADERO 7:30 PM
Australia - A League WELLINGTON PHX. vs. BRISBANE ROAR 10:35 PM
Sabado, Enero 21, 2017
Australia - A League PERTH GLORY FC vs. MELBOURNE 1:00 AM
Spain - La Liga ESPANYOL vs. GRANADA 4:00 AM
England - Premier League LIVERPOOL FC vs. SWANSEA CITY 4:30 AM
England - Championship QUEENS PARK RANGERS vs. FULHAM FC 4:30 AM
Turkey - Süper Lig ATIKER KONYASPOR vs. CAYKUR RIZESPOR 5:00 AM
Germany - Bundesliga FC SCHALKE 04 vs. FC INGOLSTADT 04 6:30 AM
Germany - Bundesliga VFL WOLFSBURG vs. HAMBURGER SV 6:30 AM
Germany - Bundesliga FC AUGSBURG vs. TSG 1899 HOFFENHEIM 6:30 AM
Germany - Bundesliga WERDER BREMEN vs. BORUSSIA DORTMUND 6:30 AM
Germany - Bundesliga SV DARMSTADT 98 vs. BORUSSIA MONCHENGLADBACH 6:30 AM
England - Premier League AFC BOURNEMOUTH vs. WATFORD FC 7:00 AM
England - Premier League CRYSTAL PALACE vs. EVERTON FC 7:00 AM
England - Premier League MIDDLESBROUGH FC vs. WEST HAM UNITED 7:00 AM
England - Premier League STOKE CITY vs. MANCHESTER UNITED 7:00 AM
England - Premier League WEST BROMWICH ALBION vs. SUNDERLAND AFC 7:00 AM
England - Championship HUDDERSFIELD TOWN vs. IPSWICH TOWN 7:00 AM
England - Championship NEWCASTLE UNITED vs. ROTHERHAM UNITED 7:00 AM
Spain - Segunda Division REAL OVIEDO vs. REAL VALLADOLID 7:00 AM
Spain - La Liga REAL MADRID vs. CF MALAGA 7:15 AM
Portugal - Primeira Liga FC PORTO vs. RIO AVE FC 8:00 AM
Turkey - Süper Lig BURSASPOR vs. ADANASPOR 8:00 AM
Turkey - Süper Lig KARDEMIR KARABUKSPOR vs. GALATASARAY 8:00 AM
Italy - Serie A AC CHIEVO VERONA vs. ACF FIORENTINA 9:00 AM
England - Premier League MANCHESTER CITY vs. TOTTENHAM HOTSPUR 9:30 AM
Germany - Bundesliga RB LEIPZIG vs. EINTRACHT FRANKFURT 9:30 AM
Spain - La Liga CD ALAVES vs. CD LEGANES 9:30 AM
England - Championship BARNSLEY FC vs. LEEDS UNITED 9:30 AM
Holland - Eredivisie AZ ALKMAAR vs. SPARTA ROTTERDAM 9:30 AM
Portugal - Primeira Liga CS MARITIMO MADEIRA vs. SPORTING CP 10:15 AM
Holland - Eredivisie ADO DEN HAAG vs. PEC ZWOLLE 10:45 AM
Holland - Eredivisie FEYENOORD vs. WILLEM II TILBURG 10:45 AM
France - Ligue 1 FC GIRONDINS BORDEAUX vs. FC TOULOUSE 11:00 AM
France - Ligue 1 DIJON FCO vs. OSC LILLE 11:00 AM
France - Ligue 1 SM CAEN vs. AS NANCY LORRAINE 11:00 AM
France - Ligue 1 EA GUINGAMP vs. FC STADE RENNES 11:00 AM
France - Ligue 1 FC METZ vs. HSC MONTPELLIER 11:00 AM
Intl - Africa Cup of Nations EGYPT vs. UGANDA 11:00 AM
Italy - Serie A AC MILAN vs. SSC NAPOLI 11:45 AM
Spain - La Liga CF VILLARREAL vs. CF VALENCIA 11:45 AM
Holland - Eredivisie FC GRONINGEN vs. VITESSE ARNHEM 11:45 AM
Portugal - Primeira Liga FC AROUCA vs. BOAVISTA PORTO 12:30 PM
Costa Rica - Primera Division Verano CD BELEN SIGLO XXI vs. AD CARMELITA 3:00 PM
Mexico - Primera CRUZ AZUL vs. CF MONTERREY 3:00 PM
Mexico - Liga de Ascenso ZACATEPEC 1948 vs. VENADOS FC 3:00 PM
Mexico - Primera UANL TIGRES vs. AMERICA DE MEXICO 5:00 PM
Mexico - Primera MONARCAS MORELIA vs. SANTOS LAGUNA 5:00 PM
Mexico - Primera CLUB LEON vs. UNAM PUMAS 5:06 PM
Argentina - Torneos de Verano BOCA JUNIORS vs. ESTUDIANTES DE LA PLATA 5:10 PM
Costa Rica - Primera Division Verano LD ALAJUELENSE vs. CS HEREDIANO 5:30 PM
Mexico - Liga de Ascenso JUAREZ FC vs. MURCIELAGOS FC 6:00 PM
Mexico - Primera NECAXA vs. ATLETICO PACHUCA 7:00 PM
Mexico - Liga de Ascenso DORADOS DE SINALOA vs. CF ATLANTE 7:00 PM
Mexico - Primera GUADALAJARA CHIVAS vs. CLUB TIJUANA 7:06 PM
Australia - A League WESTERN SYDNEY WANDERERS vs. NEWCASTLE UNITED JETS 10:00 PM
Linggo, Enero 22, 2017
England - Premier League SOUTHAMPTON FC vs. LEICESTER CITY 4:00 AM
France - Ligue 1 AS MONACO vs. FC LORIENT 6:00 AM
England - Premier League ARSENAL FC vs. BURNLEY FC 6:15 AM
France - Ligue 1 AS SAINT ETIENNE vs. ANGERS SCO 8:00 AM
England - Premier League CHELSEA FC vs. HULL CITY 8:30 AM
Argentina - Copa Argentina PACIFICO GRAL ALVEAR vs. HURACAN LAS HERAS 12:00 PM
NFL Green Bay Packers vs Atlanta Falcons 12:05 PM Georgia Dome
Intl - Copa Centroamericana PANAMA vs. COSTA RICA 1:00 PM
NFL Pittsburgh Steelers vs New England Patriots 3:40 PM Gillette Stadium
Linggo, Pebrero 05, 2017
Argentina - Primera CA ALDOSIVI vs. ATLETICO RAFAELA 2:00 PM
Argentina - Primera ATLETICO TUCUMAN vs. CA SARMIENTO 2:00 PM
Argentina - Primera CA BANFIELD vs. BOCA JUNIORS 2:00 PM
Argentina - Primera COLON DE SANTA FE vs. OLIMPO BAHIA BLANCA 2:00 PM
Argentina - Primera DEFENSA Y JUSTICIA vs. NEWELL'S OLD BOYS 2:00 PM
Miyerkules, Pebrero 15, 2017
Spain - La Liga CF VALENCIA vs. REAL MADRID 12:00 PM
Martes, Pebrero 21, 2017
England - League Two ACCRINGTON STANLEY vs. CAMBRIDGE UNITED 11:45 AM
Bumalik sa Itaas