สัมผัสความตื่นเต้นของการทายผลเพลย์ต่อเพลย์ในการแข่งขันที่คุณชื่นชอบ!

การทายผลสด

ไลน์จะอัพเดตทุกๆ นาทีของการแข่งขัน เลือกรูปแบบการแทงผลที่หลากหลายทั้งใน NFL, NBA และฟุตบอล สมัคร BETCRIS แล้วสัมผัสความตื่นเต้นของการแทงผลกีฬาสด!

ลักษณะเด่น:

  • ทายผลสดในรายการกีฬาที่ถ่ายทอดผ่านโทรทัศน์
  • การเดิมพันจะวัดผลและเข้าเงินสู่บัญชีของผู้เล่นตามเวลาจริง
  • อินเตอร์เฟสหน้าเว็บที่ใช้งานง่าย
Tennis    UEFA    NFL    NBA    MLB    NHL    CFL    UFC    Your National Soccer League   +MORE
Upcoming LIVE Betting Schedule
19 เมษายน 2562
NBA TORONTO RAPTORS at ORLANDO MAGIC 16:00
Cuba - LSB SANTIAGO DE CUBA at MATANZAS 16:00
Cuba - LSB, Women PINAR DEL RIO at CIEGO DE AVILA 16:00
Argentina - Copa de la Superliga CA HURACAN vs. SAN LORENZO 16:00
MLB San Francisco Giants vs Pittsburgh Pirates 16:05 Pnc Park
MLB Kansas City Royals vs New York Yankees 16:05 Yankee Stadium
MLB Minnesota Twins vs Baltimore Orioles 16:05 Camden Yards
NHL - Playoffs Toronto Maple Leafs vs Boston Bruins 16:08 Fleet Center
MLB Washington Nationals vs Miami Marlins 16:10 Marlins Park
MLB Boston Red Sox vs Tampa Bay Rays 16:10 Tropicana Field
MLB Chicago White Sox vs Detroit Tigers 16:10 Comerica Park
MLB Atlanta Braves vs Cleveland Indians 16:10 Progressive Field
USA - MLS FC CINCINNATI vs. REAL SALT LAKE 16:30
Challenger - San Luis Potosi, Mexico HUESLER, M vs. MIEDLER, L 16:30
Argentina - Liga Argentina GIMNASIA Y ESGRIMA at CENTRO ESPANOL DE PLOTTIER 17:00
Argentina - Torneo Federal CA RIVER PLATE at CA LANUS 17:00
USA - MLS TORONTO FC vs. MINNESOTA UNITED FC 17:00
MLB Houston Astros vs Texas Rangers 17:05 Ameriquest Field
MLB Los Angeles Dodgers vs Milwaukee Brewers 17:10 Miller Park
Brazil: NBB BASQUETE CEARENSE at MOGI DAS CRUZES 17:10
MLB New York Mets vs St. Louis Cardinals 17:15 Busch Stadium
Ecuador - Serie A CD OLMEDO vs. CD CUENCA 17:15
NBA BOSTON CELTICS at INDIANA PACERS 17:30
Argentina - LNB INSTITUTO ATLETICO CENTRAL CORDOBA at REGATAS CORRIENTES 17:30
Argentina - Torneo Federal 9 DE JULIO at RAMOS MEJIA LTC 17:30
MLB Philadelphia Phillies vs Colorado Rockies 17:40 Coors Field
Argentina - Liga Argentina PARQUE SUR at DEPORTIVO RIVADAVIA MENDOZA 18:00
Argentina - Liga de Desarrollo SAN LORENZO DE ALMAGRO at QUIMSA SANTIAGO DEL ESTERO 18:00
Mexico - Primera TIBURONES ROJOS DE VERACRUZ vs. CF MONTERREY 18:00
Challenger - San Luis Potosi, Mexico SAKAMOTO, P vs. BARRIOS VERA, T 18:00
NBA PORTLAND TRAIL BLAZERS at OKLAHOMA CITY THUNDER 18:30
Fed Cup - Single Matches DOI, M vs. HOGENKAMP, R 19:00
Mexico - Primera XOLOS DE TIJUANA vs. CF LOBOS BUAP 19:06
MLB Toronto Blue Jays vs Oakland Athletics 19:07 Oakland Coliseum
MLB Seattle Mariners vs Los Angeles Angels 19:07 Angel Stadium
NHL - Playoffs Colorado Avalanche vs Calgary Flames 19:08 Corel Centre
MLB Cincinnati Reds vs San Diego Padres 19:10 PETCO Park
USA - MLS LOS ANGELES GALAXY vs. HOUSTON DYNAMO 20:00
Fed Cup - Single Matches STOSUR, S vs. SABALENKA, A 20:00
Fed Cup - Single Matches HIBINO, N vs. SCHOOFS, B 20:30
Japan - Japan League HOKKAIDO CONSADOLE SAPPORO vs. YOKOHAMA F MARINOS 21:00
Japan - Japan League URAWA RED DIAMONDS vs. VISSEL KOBE 21:00
Challenger - Anning, China MAJCHRZAK, K vs. GUNNESWARAN, P 21:00
Australia - NPL New South Wales HAMILTON OLYMPIC FC vs. NEWCASTLE JETS YOUTH 21:30
Fed Cup - Single Matches BARTY, A vs. AZARENKA, V 21:30
Japan B2 League AOMORI WATTS at SENDAI 89ERS 22:00
Japan B2 League KANAZAWA SAMURAI ORCHESTRA at NISHINOMIYA STORKS 22:00
Australia: FFA Cup FC BULLEEN LIONS vs. SANDOWN LIONS FC 22:00
Japan - Japan League MATSUMOTO YAMAGA FC vs. SAGAN TOSU 22:00
Japan - Japan League NAGOYA GRAMPUS vs. JUBILO IWATA 22:00
Japan - Japan League 2 TOKYO VERDY vs. NIIGATA ALBIREX 22:00
Japan - Japan League 2 VENTFORET KOFU vs. KYOTO SANGA FC 22:00
South Korea - K League 1 DAEGU FC vs. POHANG STEELERS 22:00
Challenger - Anning, China CLARKE, J vs. OLIVEIRA, G 22:20
Japan - Japan League KASHIMA ANTLERS vs. VEGALTA SENDAI 23:00
Japan - Japan League SHIMIZU S-PULSE vs. CEREZO OSAKA 23:00
South Korea - League 2 ASAN MUGUNGHWA FC vs. FC ANYANG 23:00
Japan B.League LEVANGA HOKKAIDO at ALVARK TOKYO 23:05
Hong Kong - Premier League LEE MAN WARRIORS FC vs. HONG KONG PEGASUS FC 23:30
20 เมษายน 2562
China - League 2 QINGDAO JONOON vs. BAODING RONGDA 0:00
China - League 2 SHENYANG CITY PUBLIC vs. BEIJING INSTITUTE OF TECHNOLOGY FC 0:00
Japan - Japan League GAMBA OSAKA vs. OITA TRINITA 0:00
South Korea - K League 1 SANGJU SANGMU PHOENIX vs. JEONBUK HYUNDAI MOTORS 0:00
South Korea - K League 1 GYEONGNAM FC vs. SUWON SAMSUNG BLUEWINGS 0:00
China - Chinese Super League BEIJING RENHE vs. SHENZHEN FC 0:30
Australia - A League BRISBANE ROAR FC vs. NEWCASTLE UNITED JETS 0:35
Japan B2 League FIGHTING EAGLES NAGOYA at EARTHFRIENDS TOKYO Z 1:00
Romania - Liga 2 CS BALOTESTI vs. CS LUCEAFARUL ORADEA 1:00
Romania - Liga 2 CS SPORTUL SNAGOV SA vs. PANDURII TG JIU 1:00
Romania - Liga 2 ACS FC ACADEMICA CLINCENI vs. FC METALOGLOBUS BUCURESTI 1:00
Romania - Liga 2 FARUL CONSTANTA vs. CS AEROSTAR BACAU 1:00
Romania - Liga 2 ASC DACO-GETICA BUCURESTI vs. FC ARGES PITESTI 1:00
Romania - Liga 2 ACS POLI TIMISOARA vs. ACS ENERGETICIANUL 1:00
Russia: Youth League URAL EKATERINBURG Youth vs. RUBIN KAZAN Youth 1:00
South Korea - League 2 GWANGJU FC vs. SUWON FC 1:00
Japan B.League BRAVE THUNDERS KAWASAKI at AISIN SEAHORSES MIKAWA 1:05
Russia - Premier League FC UFA vs. FC ARSENAL TULA 1:30
Fed Cup - Single Matches MARCINKEVICA, D vs. PETKOVIC, A 1:30
Japan - Japan League 2 TOCHIGI SC vs. V-VAREN NAGASAKI 2:00
Japan - Japan League 2 EHIME FC vs. AVISPA FUKUOKA 2:00
South Korea - K League 1 ULSAN HYUNDAI vs. SEONGNAM FC 2:00
Japan B.League CHIBA JETS at SUN ROCKERS SHIBUYA 2:05
Japan B.League YOKOHAMA B CORSAIRS at NIIGATA ALBIREX BB 2:05
Japan B.League SAN-EN NEOPHOENIX at TOYAMA GROUSES 2:05
Japan B.League KYOTO HANNARIZU at OSAKA EVESSA 2:05
Japan B.League DIAMOND DOLPHINS NAGOYA at RIZING FUKUOKA BB 2:05
Japan B.League AKITA NORTHERN HAPPINETS at TOCHIGI BREX 2:05
Singapore - S League HOUGANG UNITED FC vs. GEYLANG INTERNATIONAL 2:30
Australia - A League CENTRAL COAST MARINERS FC vs. WESTERN SYDNEY WANDERERS FC 2:50
Portugal - Segunda Liga FC PACOS FERREIRA vs. ACADEMICO DE VISEU FC 3:00
Vietnam V-League CLB BD THANH HOA vs. SANNA KHANH HOA BVN 3:00
Fed Cup - Double Matches OSTAPENKO J / VISMANE D vs. BARTHEL M / GROENEFELD A-L 3:00
Japan B.League SHIGA LAKE STARS at RYUKYU GOLDEN KINGS OKINAWA 3:05
Italy - Serie A PARMA CALCIO 1913 S.R.L. vs. AC MILAN 3:30
Spain - La Liga RC CELTA DE VIGO vs. GIRONA CF 4:00
Germany - 2nd Bundesliga HAMBURGER SV vs. FC ERZGEBIRGE AUE 4:00
Germany - 2nd Bundesliga HOLSTEIN KIEL vs. SC PADERBORN 07 4:00
Germany - 2nd Bundesliga MSV DUISBURG vs. SV SANDHAUSEN 4:00
Germany - 2nd Bundesliga SPVGG GREUTHER FURTH vs. 1. FC UNION BERLIN 4:00
Kazakhstan: Premier League KAIRAT ALMATY vs. FC ASTANA 4:00
Kazakhstan: Premier League FK ATYRAU vs. OKZHETPES KOKSHETAU 4:00
Russia - Football National League PFC SOCHI vs. FC CHERTANOVO MOSCOW 4:00
Russia - Premier League FC ORENBURG vs. FK ROSTOV 4:00
Turkey - League 1 UMRANIYESPOR vs. ESKISEHIRSPOR 4:00
Fed Cup - Single Matches CIBULKOVA, DOMINIKA vs. ALVES, C 4:00
England - Premier League MANCHESTER CITY vs. TOTTENHAM HOTSPUR 4:30
China - League 1 LIAONING SHENYANG WHOWIN vs. ZHEJIANG GREENTOWN FC 4:30
China - League 1 NANTONG ZHIYUN FC vs. MEIZHOU HAKKA FC 4:30
Sweden - Allsvenskan GIF SUNDSVALL vs. KALMAR FF 4:30
Sweden - Superettan DEGERFORS IF vs. ORGRYTE IS 4:30
Fed Cup - Single Matches MUCHOVA, K vs. MARINO, R 4:30
Fed Cup - Single Matches FLIPKENS, K vs. MUGURUZA, G 4:30
Fed Cup - Single Matches POTAPOVA, A vs. TREVISAN, M 4:30
China - Chinese Super League HENAN JIANYE vs. TIANJIN TEDA 4:35
China - Chinese Super League HEBEI CHINA FORTUNE vs. BEIJING GUOAN FC 4:35
Georgia: Superleague TBILISI STATE UNIVERSITY at BC DINAMO TBILISI 5:00
Russia - Football National League FC AVANGARD KURSK vs. FC TAMBOV 5:00
Russia - Football National League FC SHINNIK YAROSLAVL vs. FC TYUMEN 5:00
Vietnam V-League TP HO CHI MINH vs. VIETTEL FC 5:00
Fed Cup - Single Matches OSTAPENKO, J vs. GOERGES, J 5:00
Fed Cup - Single Matches MLADENOVIC, K vs. HALEP, S 5:00
Turkey - TBSL PINAR KARSIYAKA at GAZIANTEP BASKETBOL 5:15
Singapore - S League DPMM FC vs. WARRIORS FC 5:15
Fed Cup - Single Matches KONTA, J vs. DIYAS, Z 5:30
Fed Cup - Single Matches KUZMOVA, V vs. HADDAD MAIA, B 5:30
Italy - Serie A GENOA CFC vs. FC TORINO 6:00
Italy - Serie A EMPOLI FC vs. SPAL 2013 6:00
Italy - Serie A UDINESE CALCIO vs. US SASSUOLO CALCIO 6:00
Italy - Serie A BOLOGNA FC vs. UC SAMPDORIA 6:00
Italy - Serie A CAGLIARI CALCIO vs. FROSINONE CALCIO 6:00
Italy - Serie A SS LAZIO ROMA vs. AC CHIEVO VERONA 6:00
Turkey - Süper Lig TRABZONSPOR vs. YENI MALATYASPOR 6:00
Turkey - Süper Lig AKHISAR BELEDIYESPOR vs. ANTALYASPOR AS 6:00
Fed Cup - Single Matches VONDROUSOVA, M vs. FERNANDEZ, L 6:00
Fed Cup - Single Matches VAN UYTVANCK, A vs. SUAREZ NAVARRO, C 6:00
Fed Cup - Single Matches PAVLYUCHENKOVA, A vs. PAOLINI, J 6:00
Germany - Bundesliga 1. FSV MAINZ 05 vs. FORTUNA DUSSELDORF 6:30
Germany - Bundesliga FC AUGSBURG vs. VFB STUTTGART 6:30
Germany - Bundesliga BAYER 04 LEVERKUSEN vs. 1. FC NUREMBERG 6:30
Germany - Bundesliga FC BAYERN MUNICH vs. WERDER BREMEN 6:30
Russia - Premier League FC DINAMO MOSCOW vs. FC KRYLIA SOVETOV SAMARA 6:30
Fed Cup - Single Matches GARCIA, C vs. BUZARNESCU, M 6:30
Greece - A1 KOLOSSOS RHODES at PAOK THESSALONIKI 6:45
Greece - A1 PERISTERI ATHENS at RETHYMNO CRETAN KINGS 6:45
Greece - A1 OLYMPIACOS PIRAEUS at AEK ATHENS 6:45
Greece - A1 PANIONIOS ON TELECOMS at ASP PROMITHEAS 6:45
Greece - A1 GS LAVRIOU at GS KIMIS 6:45
International - United League BC NIZHNY NOVGOROD at BC KALEV 7:00
England - Premier League AFC BOURNEMOUTH vs. FULHAM FC 7:00
England - Premier League HUDDERSFIELD TOWN vs. WATFORD FC 7:00
England - Premier League WOLVERHAMPTON WANDERERS vs. BRIGHTON & HOVE ALBION 7:00
England - Premier League WEST HAM UNITED vs. LEICESTER CITY 7:00
Fed Cup - Single Matches BOULTER, K vs. PUTINTSEVA, Y 7:00
Spain - La Liga SD EIBAR vs. ATLETICO MADRID 7:15
France - Ligue 1 EA GUINGAMP vs. OLYMPIQUE MARSEILLE 8:00
Italy - Serie A JUVENTUS TURIN vs. ACF FIORENTINA 9:00
England - Premier League NEWCASTLE UNITED vs. SOUTHAMPTON FC 9:30
Germany - Bundesliga BORUSSIA MONCHENGLADBACH vs. RB LEIPZIG 9:30
Spain - La Liga RAYO VALLECANO vs. SD HUESCA 9:30
Netherlands - Eredivisie FC GRONINGEN vs. AJAX AMSTERDAM 9:30
Netherlands - Eredivisie FC EMMEN vs. FC UTRECHT 9:30
Brazil: NBB SC CORINTHIANS PAULISTA at FLAMENGO RJ 10:00
Ecuador - Serie A CD AMERICA DE QUITO vs. SD AUCAS 10:00
Mexico, Liga MX, Women CF AMERICA vs. LOBOS BUAP 10:00
USA - MLS PHILADELPHIA UNION vs. MONTREAL IMPACT 10:00
USA - MLS CHICAGO FIRE vs. COLORADO RAPIDS 10:00
USA - United Soccer League NEW YORK RED BULLS II vs. LOUDOUN UNITED FC 10:00
MLB Kansas City Royals vs New York Yankees 10:05 Yankee Stadium
MLB Chicago White Sox vs Detroit Tigers 10:10 Comerica Park
Netherlands - Eredivisie VITESSE ARNHEM vs. PEC ZWOLLE 10:45
France - Ligue 1 RACING STRASBOURG vs. HSC MONTPELLIER 11:00
France - Ligue 1 OLYMPIQUE NIMES vs. FC GIRONDINS BORDEAUX 11:00
France - Ligue 1 OGC NICE vs. SM CAEN 11:00
MLB New York Mets vs St. Louis Cardinals 11:15 Busch Stadium
Peru - Primera PIRATA FC vs. ALIANZA LIMA 11:15
MLB Arizona Diamondbacks vs Chicago Cubs 11:20 Wrigley Field
England - BBL GLASGOW ROCKS at LONDON CITY ROYALS 11:30
England - BBL WORCESTER WOLVES at LEICESTER RIDERS 11:30
Germany - Bundesliga FC SCHALKE 04 vs. TSG 1899 HOFFENHEIM 11:30
Italy - Serie A INTER MILANO vs. AS ROMA 11:30
Spain - La Liga FC BARCELONA vs. REAL SOCIEDAD 11:45
Netherlands - Eredivisie VVV VENLO vs. DE GRAAFSCHAP 11:45
Netherlands - Eredivisie FEYENOORD ROTTERDAM vs. AZ ALKMAAR 11:45
NBA PHILADELPHIA 76ERS at BROOKLYN NETS 12:00
Chile - Primera Division PALESTINO vs. CLUB DEPORTIVO UNIVERSIDAD CATOLICA 12:00
Colombia - Primera A CD TOLIMA vs. CD ALIANZA PETROLERA 12:00
USA - MLS ORLANDO CITY SC vs. VANCOUVER WHITECAPS FC 12:00
NHL - Playoffs Dallas Stars vs Nashville Predators 12:08 Sommet Center
Ecuador - Serie A CD UNIVERSIDAD CATOLICA vs. GUAYAQUIL CITY FC 12:15
Portugal - Primeira Liga FC PORTO vs. CD SANTA CLARA 12:30
USA - MLS ATLANTA UNITED FC vs. FC DALLAS 13:00
USA - United Soccer League BETHLEHEM STEEL FC vs. INDY ELEVEN 13:00
MLB San Francisco Giants vs Pittsburgh Pirates 13:05 Pnc Park
MLB Toronto Blue Jays vs Oakland Athletics 13:07 Oakland Coliseum
MLB Atlanta Braves vs Cleveland Indians 13:10 Progressive Field
Peru - Primera AYACUCHO FC vs. ACADEMIA CANTOLAO 13:30
Argentina - Copa de la Superliga CA TALLERES DE CORDOBA vs. SAN MARTIN DE SAN JUAN 13:45
Brazil: NBB BOTAFOGO at EC PINHEIROS 14:00
USA - United Soccer League BIRMINGHAM LEGION FC vs. SWOPE PARK RANGERS 14:00
NBA DENVER NUGGETS at SAN ANTONIO SPURS 14:30
Chile - Primera Division HUACHIPATO vs. COLO COLO 14:30
Ecuador - Serie A LDU QUITO vs. CS EMELEC 15:00
Mexico - Primera NECAXA vs. CF PACHUCA 15:00
Mexico - Liga Premier CD TEPATITLAN DE MORELOS vs. CLUB NECAXA II 15:00
Uruguay - Primera Division PENAROL MONTEVIDEO vs. CA CERRO 15:00
Mexico - Primera CLUB LEON vs. ATLAS FC 15:06
MLB Washington Nationals vs Miami Marlins 15:10 Marlins Park
MLB Boston Red Sox vs Tampa Bay Rays 15:10 Tropicana Field
Peru - Primera CARLOS MANNUCCI vs. DEPORTIVO BINACIONAL 15:45
Argentina - Copa de la Superliga CD GODOY CRUZ vs. CA PATRONATO PARANA 16:00
USA - United Soccer League REAL MONARCHS SLC vs. SAN ANTONIO FC 16:00
USA - United Soccer League PITTSBURGH RIVERHOUNDS vs. SAINT LOUIS FC 16:00
USA - United Soccer League LOUISVILLE CITY FC vs. OTTAWA FURY FC 16:00
USA - United Soccer League CHARLOTTE INDEPENDENCE vs. NORTH CAROLINA FC 16:00
MLB Minnesota Twins vs Baltimore Orioles 16:05 Camden Yards
NHL - Playoffs Winnipeg Jets vs St. Louis Blues 16:08 Savvis Center
MLB Los Angeles Dodgers vs Milwaukee Brewers 16:10 Miller Park
Paraguay - Primera Division LIBERTAD ASUNCION vs. CLUB RIVER PLATE ASUNCION 16:15
USA - MLS NEW ENGLAND REVOLUTION vs. NEW YORK RED BULLS 16:30
USA - MLS COLUMBUS CREW vs. PORTLAND TIMBERS 16:30
USA - United Soccer League CHARLESTON BATTERY vs. NASHVILLE SC 16:30
NBA MILWAUKEE BUCKS at DETROIT PISTONS 17:00
Argentina - LNB CLUB ATLETICO SAN LORENZO DE ALMAGRO at QUIMSA SANTIAGO DEL ESTERO 17:00
Argentina - LNB OBRAS SANITARIAS at BAHIA BASKET 17:00
Chile - Primera Division AUDAX ITALIANO LA FLORIDA vs. DEPORTES UNION LA CALERA 17:00
Costa Rica - Primera Division LD ALAJUELENSE vs. CS HEREDIANO 17:00
Mexico - Primera CRUZ AZUL vs. PUMAS UNAM 17:00
Mexico - Primera TIGRES UANL vs. CA MONARCAS MORELIA 17:00
Mexico - Liga Premier IRAPUATO vs. PIONEROS DE CANCUN 17:00
MLB Houston Astros vs Texas Rangers 17:05 Ameriquest Field
NHL - Playoffs Carolina Hurricanes vs Washington Capitals 17:08 MCI Center
MLB Philadelphia Phillies vs Colorado Rockies 17:10 Coors Field
USA - United Soccer League RIO GRANDE VALLEY FC vs. LAS VEGAS LIGHTS 17:30
USA - United Soccer League OKC ENERGY FC vs. ORANGE COUNTY SC 17:30
MLB Cincinnati Reds vs San Diego Padres 17:40 PETCO Park
Colombia - Primera A INDEPENDIENTE SANTA FE vs. AD CALI 18:00
Peru - Primera FBC MELGAR vs. ALIANZA UNIVERSIDAD DE HUANUCO 18:00
MLB Seattle Mariners vs Los Angeles Angels 18:07 Angel Stadium
Mexico - Primera GUADALAJARA CHIVAS vs. PUEBLA FC 19:00
Mexico - Liga de Ascenso ATLETICO SAN LUIS vs. CLUB CELAYA FC 19:00
USA - MLS SAN JOSE EARTHQUAKES vs. SPORTING KANSAS CITY 19:00
USA - United Soccer League RENO 1868 FC vs. NEW MEXICO UNITED 19:00
USA - United Soccer League PORTLAND TIMBERS II vs. COLORADO SPRINGS SWITCHBACKS FC 19:00
Fed Cup - Single Matches DOI, M vs. SCHOOFS, B 19:00
NBA HOUSTON ROCKETS at UTAH JAZZ 19:30
USA - United Soccer League PHOENIX RISING FC vs. TACOMA DEFIANCE 19:30
Fed Cup - Single Matches BARTY, A vs. SABALENKA, A 20:00
Fed Cup - Single Matches HIBINO, N vs. HOGENKAMP, R 20:30
Fed Cup - Single Matches STOSUR, S vs. AZARENKA, V 21:30
Fed Cup - Double Matches AOYAMA S / HOZUMI E vs. KERKHOVE L / SCHUURS D 22:00
Fed Cup - Double Matches BARTY A / STOSUR S vs. LAPKO V / MAROZAVA L 23:00
21 เมษายน 2562
NBA BOSTON CELTICS at INDIANA PACERS 10:00
NBA GOLDEN STATE WARRIORS at LOS ANGELES CLIPPERS 12:30
NBA TORONTO RAPTORS at ORLANDO MAGIC 16:00
NBA PORTLAND TRAIL BLAZERS at OKLAHOMA CITY THUNDER 18:30
22 เมษายน 2562
NBA MILWAUKEE BUCKS at DETROIT PISTONS 17:00
NBA HOUSTON ROCKETS at UTAH JAZZ 19:30
กลับไปบนสุด