สัมผัสความตื่นเต้นของการทายผลเพลย์ต่อเพลย์ในการแข่งขันที่คุณชื่นชอบ!

การทายผลสด

ไลน์จะอัพเดตทุกๆ นาทีของการแข่งขัน เลือกรูปแบบการแทงผลที่หลากหลายทั้งใน NFL, NBA และฟุตบอล สมัคร BETCRIS แล้วสัมผัสความตื่นเต้นของการแทงผลกีฬาสด!

ลักษณะเด่น:

  • ทายผลสดในรายการกีฬาที่ถ่ายทอดผ่านโทรทัศน์
  • การเดิมพันจะวัดผลและเข้าเงินสู่บัญชีของผู้เล่นตามเวลาจริง
  • อินเตอร์เฟสหน้าเว็บที่ใช้งานง่าย
Tennis    UEFA    NFL    NBA    MLB    NHL    CFL    UFC    Your National Soccer League   +MORE
Upcoming LIVE Betting Schedule
12 ตุลาคม 2561
WTA - Hong Kong, Doubles KICHENOK N / RODIONOVA AN vs. AOYAMA S / MAROZAVA L 0:00
19 ตุลาคม 2561
MLB Los Angeles Dodgers vs Milwaukee Brewers 17:35 Miller Park
College Football Colorado State vs Boise State 18:00 Bronco Stadium
NHL Nashville Predators vs Calgary Flames 18:05 Unknown
College Football Air Force vs UNLV 19:00 Sam Boyd
Mexico - Primera ATLAS FC vs. TIBURONES ROJOS DE VERACRUZ 19:00
Mexico - Liga de Ascenso TAMPICO MADERO FC vs. LEONES NEGROS UDEG 19:00
Mexico - Liga de Ascenso VENADOS FC vs. ALEBRIJES DE OAXACA FC 19:00
NBA Golden State Warriors vs Utah Jazz 19:35 Unknown
NBA Oklahoma City Thunder vs Los Angeles Clippers 19:35 Unknown
Australian - NBL BRISBANE BULLETS at PERTH WILDCATS 21:00
Japan - Japan League VEGALTA SENDAI vs. SAGAN TOSU 22:00
Japan - Japan League SHIMIZU S-PULSE vs. SANFRECCE HIROSHIMA 22:00
South Korea - K League 1 JEONBUK HYUNDAI MOTORS vs. INCHEON UNITED FC 22:00
South Korea - K League 1 SUWON SAMSUNG BLUEWINGS vs. POHANG STEELERS 22:00
South Korea - K League 1 JEJU UNITED vs. FC SEOUL 22:00
South Korea - K League 1 ULSAN HYUNDAI vs. GANGWON FC 22:00
South Korea - K League 1 DAEGU FC vs. JEONNAM DRAGONS 22:00
South Korea - K League 1 GYEONGNAM FC vs. SANGJU SANGMU PHOENIX 22:00
Japan B.League RIZING FUKUOKA BB at AKITA NORTHERN HAPPINETS 22:05
Japan B.League RYUKYU GOLDEN KINGS OKINAWA at SAN-EN NEOPHOENIX 22:05
South Korea: KBL SEOUL SK KNIGHTS at KT SONICBOOM 23:00
South Korea: KBL ET LAND ELEPHANTS at LG SAKERS 23:00
Japan - Japan League GAMBA OSAKA vs. YOKOHAMA F MARINOS 23:00
Japan - Japan League 2 KYOTO SANGA FC vs. NIIGATA ALBIREX 23:00
Japan B.League LEVANGA HOKKAIDO at TOCHIGI BREX 23:05
Japan B.League BRAVE THUNDERS KAWASAKI at ALVARK TOKYO 23:05
Japan B.League SUN ROCKERS SHIBUYA at AISIN SEAHORSES MIKAWA 23:05
20 ตุลาคม 2561
Japan - Japan League URAWA RED DIAMONDS vs. KASHIMA ANTLERS 0:00
Japan - Japan League SHONAN BELLMARE vs. HOKKAIDO CONSADOLE SAPPORO 0:00
Japan B2 League TOKYO HACHIOJI TRAINS at KUMAMOTO VORTERS 1:00
South Korea: KBL KCC EGIS at GOYANG ORIONS 1:00
Romania - Liga 2 CS MIOVENI vs. CS LUCEAFARUL ORADEA 1:00
Romania - Liga 2 AFC UTA ARAD vs. ACS ENERGETICIANUL 1:00
Romania - Liga 2 CS SPORTUL SNAGOV SA vs. FC METALOGLOBUS BUCURESTI 1:00
Romania - Liga 2 CS BALOTESTI vs. PANDURII TG JIU 1:00
Romania - Liga 2 ACS DACIA UNIREA BRAILA vs. CS AEROSTAR BACAU 1:00
Romania - Liga 2 ACS POLI TIMISOARA vs. ACS ASU POLITEHNICA TIMISOARA 1:00
Japan B.League NIIGATA ALBIREX BB at CHIBA JETS 1:05
Russia - Premier League FC ORENBURG vs. YENISEY KRASNOYARSK 1:30
Australia - A League MELBOURNE VICTORY FC vs. MELBOURNE CITY FC 1:50
Philippines - PBA, Commissioner cup SAN MIGUEL BEERMEN at TNT KATROPA 2:00
Japan B2 League HIROSHIMA DRAGONFLIES at FUKUSHIMA FIRE BONDS 2:00
Japan B2 League FIGHTING EAGLES NAGOYA at NISHINOMIYA STORKS 2:00
Int Youth U19 AFC SAUDI ARABIA vs. MALAYSIA 2:00
Romania - Liga 2 ACS FC ACADEMICA CLINCENI vs. FC CHINDIA TARGOVISTE 2:00
Japan B.League SHIGA LAKE STARS at YOKOHAMA B CORSAIRS 2:05
Japan B.League KYOTO HANNARIZU at TOYAMA GROUSES 2:05
Japan B.League DIAMOND DOLPHINS NAGOYA at OSAKA EVESSA 2:05
Turkey - TBSL TOFAS BURSA at AFYON BELEDIYESPOR 3:00
Japan - Japan League FC TOKYO vs. CEREZO OSAKA 3:00
Japan - Japan League KAWASAKI FRONTALE vs. VISSEL KOBE 3:00
Turkey - Süper Lig KASIMPASA vs. AKHISAR BELEDIYESPOR 3:30
Spain - La Liga REAL MADRID vs. UD LEVANTE 4:00
England - Championship BLACKBURN ROVERS vs. LEEDS UNITED 4:00
Germany - 2nd Bundesliga HOLSTEIN KIEL vs. 1. FC COLOGNE 4:00
Germany - 2nd Bundesliga DSC ARMINIA BIELEFELD vs. SPVGG GREUTHER FURTH 4:00
Germany - 2nd Bundesliga 1. FC HEIDENHEIM 1846 vs. 1. FC MAGDEBURG 4:00
Russia - Premier League FC URAL YEKATERINBURG vs. FC KRYLIA SOVETOV SAMARA 4:00
Sweden - Allsvenskan MALMO FF vs. HAMMARBY IF 4:00
England - Premier League CHELSEA FC vs. MANCHESTER UNITED 4:30
Russia - Football National League FC SPARTAK-2 MOSCOW vs. FC CHERTANOVO MOSCOW 4:30
China - Chinese Super League GUANGZHOU EVERGRANDE vs. BEIJING RENHE 4:35
China - Chinese Super League GUIZHOU HENGFENG FC vs. DALIAN YIFANG FC 4:35
China - Chinese Super League CHONGQING LIFAN vs. HEBEI CHINA FORTUNE 4:35
China - Chinese Super League SHANGHAI SHENHUA vs. TIANJIN QUANJIAN 4:35
China - Chinese Super League SHANDONG LUNENG vs. TIANJIN TEDA 4:35
Int Youth U19 AFC TAJIKISTAN vs. CHINA 5:00
Russia - Football National League FC SHINNIK YAROSLAVL vs. FC LUCH 5:00
Turkey - TBSL ROYAL HALI GAZIANTEP at SAKARYA BSB 5:15
Greece: Basket League HOLARGOS BC at PERISTERI ATHENS 5:45
Greece: Basket League GS KIMIS at KOLOSSOS RHODES 5:45
Greece: Basket League AEK ATHENS at RETHYMNO CRETAN KINGS 5:45
Italy - Serie A AS ROMA vs. SPAL 2013 6:00
Turkey - Süper Lig ISTANBUL BASAKSEHIR FK vs. KAYSERISPOR 6:00
Germany - Bundesliga BAYER 04 LEVERKUSEN vs. HANNOVER 96 6:30
Germany - Bundesliga VFB STUTTGART vs. BORUSSIA DORTMUND 6:30
Germany - Bundesliga FC AUGSBURG vs. RB LEIPZIG 6:30
Germany - Bundesliga VFL WOLFSBURG vs. FC BAYERN MUNICH 6:30
Germany - Bundesliga 1. FC NUREMBERG vs. TSG 1899 HOFFENHEIM 6:30
Norway - Eliteserien MOLDE FK vs. SARPSBORG 08 6:30
Russia - Premier League FC UFA vs. FC RUBIN KAZAN 6:30
England - Premier League AFC BOURNEMOUTH vs. SOUTHAMPTON FC 7:00
England - Premier League CARDIFF CITY vs. FULHAM FC 7:00
England - Premier League MANCHESTER CITY vs. BURNLEY FC 7:00
England - Premier League NEWCASTLE UNITED vs. BRIGHTON & HOVE ALBION 7:00
England - Premier League WEST HAM UNITED vs. TOTTENHAM HOTSPUR 7:00
England - Premier League WOLVERHAMPTON WANDERERS vs. WATFORD FC 7:00
Denmark ALKA SuperLigaen FC NORDSJAELLAND vs. FC MIDTJYLLAND 7:00
England - Championship ASTON VILLA vs. SWANSEA CITY 7:00
England - Championship BRENTFORD FC vs. BRISTOL CITY 7:00
England - Championship HULL CITY vs. PRESTON NORTH END 7:00
England - Championship IPSWICH TOWN vs. QUEENS PARK RANGERS 7:00
England - Championship NOTTINGHAM FOREST vs. NORWICH CITY 7:00
England - Championship READING FC vs. MILLWALL FC 7:00
England - Championship ROTHERHAM UNITED vs. BOLTON WANDERERS 7:00
England - Championship STOKE CITY vs. BIRMINGHAM CITY 7:00
England - Championship WIGAN ATHLETIC vs. WEST BROMWICH ALBION 7:00
Spain - Segunda Division REAL OVIEDO vs. CA OSASUNA 7:00
Sweden - Allsvenskan DALKURD FF vs. OEREBRO SK 7:00
Sweden - Superettan DEGERFORS IF vs. OSTERS IF 7:00
Sweden - Superettan GAIS GOTEBORG vs. LANDSKRONA BOIS 7:00
Spain - La Liga CF VALENCIA vs. CD LEGANES 7:15
Turkey - TBSL BESIKTAS JK at TURK TELEKOM 7:30
International - Liga ABA KK PARTIZAN BEOGRAD NIS at KK KRKA 8:00
Chile - Primera Division CD O'HIGGINS vs. COLO COLO 8:00
France - Ligue 1 PARIS SAINT GERMAIN vs. SC AMIENS 8:00
Spain - ACB CAFES CANDELAS BREOGAN at SAN PABLO BURGOS 9:00
Germany BBL SC RASTA VECHTA at MITTELDEUTSCHER BC 9:00
Germany BBL ALBA BERLIN at RATIOPHARM ULM 9:00
College Football Maryland vs Iowa 9:00 Kinnick Stadium
College Football Michigan vs Michigan State 9:00 Spartan Stadium
College Football Oklahoma vs TCU 9:00 Amon G. Carter Stadium
College Football Auburn vs Mississippi 9:00 Vaught Hemingway
Italy - Serie A JUVENTUS TURIN vs. GENOA CFC 9:00
Belgium - Jupiler League ROYAL MOUSCRON-PERUWELZ vs. STANDARD LIEGE 9:00
Norway - Eliteserien SANDEFJORD FOTBALL vs. STROMSGODSET IF 9:00
Spain - Segunda Division AD ALCORCON vs. GRANADA CF 9:00
Spain - Segunda Division UNION DEPORTIVA LAS PALMAS vs. CD NUMANCIA 9:00
Turkey - Süper Lig SIVASSPOR vs. FENERBAHCE 9:00
Spain - ACB MORABANC ANDORRA at HERBALIFE GRAN CANARIA 9:15
Argentina - Superliga GODOY CRUZ A.T. vs. CA ALDOSIVI 9:15
England - Premier League HUDDERSFIELD TOWN vs. LIVERPOOL FC 9:30
Germany - Bundesliga FC SCHALKE 04 vs. WERDER BREMEN 9:30
Spain - La Liga CF VILLARREAL vs. ATLETICO MADRID 9:30
England - Championship DERBY COUNTY vs. SHEFFIELD UNITED 9:30
Netherlands - Eredivisie PSV EINDHOVEN vs. FC EMMEN 9:30
Netherlands - Eredivisie EXCELSIOR ROTTERDAM vs. VITESSE ARNHEM 9:30
France - Pro A CHAMPAGNE CHALONS REIMS BASKET at AS MONACO 10:00
Turkey - TBSL TRABZONSPOR MEDICAL PARK at GALATASARAY SK 10:00
NHL New Jersey Devils vs Philadelphia Flyers 10:05 Unknown
NHL Colorado Avalanche vs Carolina Hurricanes 10:05 Unknown
France - Pro A PAU LACQ ORTHEZ at CHOLET BASKET 11:00
Belgium - Jupiler League KV KORTRIJK vs. ST. TRUIDENSE VV 11:00
Belgium - Jupiler League ROYAL ANTWERP FC vs. SPORTING LOKEREN 11:00
Chile - Primera Division CURICO UNIDO vs. PALESTINO 11:00
France - Ligue 1 SM CAEN vs. EA GUINGAMP 11:00
France - Ligue 1 DIJON FCO vs. OSC LILLE 11:00
France - Ligue 1 FC NANTES vs. FC TOULOUSE 11:00
France - Ligue 1 STADE DE REIMS vs. ANGERS SCO 11:00
France - Ligue 1 RACING STRASBOURG vs. AS MONACO 11:00
Peru - Primera DEPORTIVO BINACIONAL vs. UNIVERSITARIO DE DEPORTES 11:00
Uruguay - Primera Division CLUB NACIONAL DE FOOTBALL vs. PENAROL MONTEVIDEO 11:00
Spain - ACB UNICAJA MALAGA at ICL BASQUET MANRESA 11:30
Spain - ACB MOVISTAR ESTUDIANTES at IBEROSTAR TENERIFE 11:30
England - BBL LONDON CITY ROYALS at LEICESTER RIDERS 11:30
Germany BBL SCIENCE CITY JENA at TSV CRAILSHEIM MERLINS 11:30
Germany BBL EWE BASKETS OLDENBURG at MHP RIESEN LUDWIGSBURG 11:30
Italy Lega A PALLACANESTRO CANTU at VANOLI CREMONA 11:30
Italy - Serie A UDINESE CALCIO vs. SSC NAPOLI 11:30
Argentina - Superliga ATLETICO LANUS vs. CLUB ATLETICO PATRONATO PARANA 11:30
Belgium - Jupiler League KRC GENK vs. AS EUPEN 11:30
Spain - La Liga FC BARCELONA vs. FC SEVILLA 11:45
Netherlands - Eredivisie SC HEERENVEEN vs. AJAX AMSTERDAM 11:45
Netherlands - Eredivisie FC UTRECHT vs. AZ ALKMAAR 11:45
International - Liga ABA KK IGOKEA ALEKSANDROVAC at KK CRVENA ZVEZDA MTS 12:00
Brazil - Serie A AMERICA MINEIRO MG vs. GREMIO FB PORTO ALEGRENSE 12:00
Brazil - Serie A BOTAFOGO RJ vs. BAHIA SALVADOR BA 12:00
Bolivia - Liga Profesional Boliviana UNIVERSITARIO DE SUCRE vs. ROYAL PARI SION 12:00
College Football Alabama vs Tennessee 12:30 Neyland Stadium
College Football Penn State vs Indiana 12:30 Memorial (Ind)
College Football Colorado vs Washington 12:30 Husky Stadium
College Football Wake Forest vs Florida State 12:30 Doak S. Campbell
College Football NC State vs Clemson 12:30 Memorial (Clem)
Brazil - Serie B AVAI SC vs. OESTE SP 12:30
Brazil - Serie B VILA NOVA GO vs. JUVENTUDE RS 12:30
Brazil - Serie B BOA EC MG vs. GUARANI FC SP 12:30
NHL Buffalo Sabres vs Los Angeles Kings 12:35 Unknown
NHL Arizona Coyotes vs Winnipeg Jets 13:05 Unknown
Colombia - Primera A JAGUARES FC vs. INDEPENDIENTE MEDELLIN 13:15
Chile - Primera Division DEPORTES UNION LA CALERA vs. HUACHIPATO 13:30
Peru - Primera REAL GARCILASO vs. UNION COMERCIO 13:30
Argentina - Superliga BOCA JUNIORS vs. CLUB ATLETICO ROSARIO CENTRAL 13:45
Ecuador - Serie A GUAYAQUIL CITY FC vs. BARCELONA SC 14:00
Mexico - Liga de Ascenso CD MINEROS DE ZACATECAS vs. CSD DORADOS SINALOA 14:00
Paraguay - Primera Division GENERAL DIAZ vs. DEPORTIVO SANTANI 14:00
MLB Houston Astros vs Boston Red Sox 14:05 Fenway Park
Bolivia - Liga Profesional Boliviana THE STRONGEST vs. GUABIRA MONTERO 14:15
Brazil - Serie A SAO PAULO SP vs. ATLETICO PR 15:00
Brazil - Serie A SPORT RECIFE PE vs. VASCO DA GAMA RJ 15:00
Brazil - Serie B FORTALEZA CE vs. PAYSANDU PA 15:00
Mexico - Primera QUERETARO FC vs. CRUZ AZUL 15:00
Colombia - Primera A ATLETICO BUCARAMANGA vs. BOYACA CHICO FC 15:30
Peru - Primera SPORT ROSARIO vs. DEPORTIVO SAN MARTIN 15:45
College Football Mississippi State vs LSU 16:00 Tiger Stadium
Argentina - Superliga NEWELL'S OLD BOYS vs. CA TIGRE 16:00
Chile - Primera Division CLUB DEPORTIVO UNIVERSIDAD CATOLICA vs. UNIVERSIDAD DE CONCEPCION 16:00
Colombia - Primera A INDEPENDIENTE SANTA FE vs. LA EQUIDAD 16:00
Paraguay - Primera Division NACIONAL ASUNCION vs. GUARANI ASUNCION 16:00
NBA Toronto Raptors vs Washington Wizards 16:05 Unknown
NBA Brooklyn Nets vs Indiana Pacers 16:05 Unknown
NHL Detroit Red Wings vs Florida Panthers 16:05 Unknown
NHL Chicago Blackhawks vs Columbus Blue Jackets 16:05 Unknown
NHL St. Louis Blues vs Toronto Maple Leafs 16:05 Unknown
NHL Montreal Canadiens vs Ottawa Senators 16:05 Unknown
Argentina - Primera B Nacional VILLA DALMINE vs. QUILMES ATLETICO CLUB 16:05
Ecuador - Serie A LDU QUITO vs. CD CUENCA 16:10
College Football Ohio State vs Purdue 16:30 Ross-Ade Stadium
College Football Oregon vs Washington State 16:30 Martin Stadium
NBA Orlando Magic vs Philadelphia 76ers 16:35 Unknown
NBA Boston Celtics vs New York Knicks 16:35 Unknown
Brazil - Serie B SAMPAIO CORREA MA vs. LONDRINA PR 17:00
Mexico - Primera CF PACHUCA vs. CLUB SANTOS LAGUNA 17:00
Mexico - Primera CF AMERICA vs. XOLOS DE TIJUANA 17:00
Mexico - Liga de Ascenso CELAYA FC vs. ATLANTE FC 17:00
NBA Charlotte Hornets vs Miami Heat 17:05 Unknown
NBA Detroit Pistons vs Chicago Bulls 17:05 Unknown
NHL Tampa Bay Lightning vs Minnesota Wild 17:05 Unknown
NBA Minnesota Timberwolves vs Dallas Mavericks 17:35 Unknown
Colombia - Primera A BOYACA PATRIOTAS FC vs. ONCE CALDAS 17:45
MLB Los Angeles Dodgers vs Milwaukee Brewers 18:05 Miller Park
NBA Phoenix Suns vs Denver Nuggets 18:05 Unknown
Ecuador - Serie A DELFIN SC vs. SD AUCAS 18:15
Australian - NBL SYDNEY KINGS at NEW ZEALAND BREAKERS 18:20
Costa Rica - Primera Division CS HEREDIANO vs. MUNICIPAL PEREZ ZELEDON 18:55
Australia - WNBL MELBOURNE BOOMERS at SYDNEY UNI FLAMES 19:00
Mexico - Primera NECAXA vs. CLUB LEON 19:00
Mexico - Liga de Ascenso FC JUAREZ vs. CIMARRONES DE SONORA FC 19:00
NBA San Antonio Spurs vs Portland Trail Blazers 19:05 Unknown
NHL Anaheim Ducks vs Vegas Golden Knights 19:05 Unknown
NHL Nashville Predators vs Edmonton Oilers 19:05 Unknown
NHL Boston Bruins vs Vancouver Canucks 19:05 Unknown
Mexico - Primera CF MONTERREY vs. DEPORTIVO TOLUCA FC 19:06
College Football Arizona vs UCLA 19:30 Rose Bowl
College Football San Jose State vs San Diego State 19:30 Qualcomm Stadium
NBA Houston Rockets vs Los Angeles Lakers 19:35 Unknown
NHL New York Islanders vs San Jose Sharks 19:35 Unknown
Australian - NBL ADELAIDE 36ERS at MELBOURNE UNITED 20:50
Australia - A League WELLINGTON PHOENIX FC vs. NEWCASTLE UNITED JETS 21:00
Japan - Japan League 2 MONTEDIO YAMAGATA vs. AVISPA FUKUOKA 21:00
Japan - Japan League 2 MITO HOLLYHOCK vs. ROASSO KUMAMOTO 22:00
Japan - Japan League 2 TOCHIGI SC vs. VENTFORET KOFU 22:00
Japan - Japan League 2 TOKYO VERDY vs. TOKUSHIMA VORTIS 22:00
Japan - Japan League 2 YOKOHAMA FC vs. OMIYA ARDIJA 22:00
Japan - Japan League 2 MATSUMOTO YAMAGA FC vs. FC GIFU 22:00
Japan - Japan League 2 KAMATAMARE SANUKI vs. RENOFA YAMAGUCHI 22:00
Japan B.League RIZING FUKUOKA BB at AKITA NORTHERN HAPPINETS 22:05
Japan B.League RYUKYU GOLDEN KINGS OKINAWA at SAN-EN NEOPHOENIX 22:05
South Korea: KBL MOBIS PHOEBUS at DONGBU PROMY 23:00
South Korea: KBL SAMSUNG THUNDERS at KT SONICBOOM 23:00
Australia - A League BRISBANE ROAR FC vs. CENTRAL COAST MARINERS FC 23:00
Japan - Japan League 2 JEF UNITED ICHIHARA CHIBA vs. OITA TRINITA 23:00
Japan B.League LEVANGA HOKKAIDO at TOCHIGI BREX 23:05
Japan B.League NIIGATA ALBIREX BB at CHIBA JETS 23:05
Japan B.League BRAVE THUNDERS KAWASAKI at ALVARK TOKYO 23:05
Japan B.League SUN ROCKERS SHIBUYA at AISIN SEAHORSES MIKAWA 23:05
Australian - NBL ILLAWARRA HAWKS at CAIRNS TAIPANS 23:20
21 ตุลาคม 2561
Japan - Japan League V-VAREN NAGASAKI vs. JUBILO IWATA 0:00
Japan - Japan League 2 FAGIANO OKAYAMA vs. FC MACHIDA ZELVIA 0:00
NFL Tennessee Titans vs Los Angeles Chargers 6:30 Wembley Stadium
NFL New England Patriots vs Chicago Bears 10:00 Soldier Field
NFL Cleveland Browns vs Tampa Bay Buccaneers 10:00 Raymond James Stadium
NFL Detroit Lions vs Miami Dolphins 10:00 Sun Life Stadium
NFL Carolina Panthers vs Philadelphia Eagles 10:00 Lincoln Financial Field
NFL Buffalo Bills vs Indianapolis Colts 10:00 Lucas Oil Stadium
NFL Minnesota Vikings vs New York Jets 10:00 Giants Stadium
NFL Houston Texans vs Jacksonville Jaguars 10:00 ALLTEL Stadium
NFL New Orleans Saints vs Baltimore Ravens 13:05 M&T Stadium (NFL)
NFL Dallas Cowboys vs Washington Redskins 13:25 FedEx Field
NFL Los Angeles Rams vs San Francisco 49ers 13:25 Levi's Stadium
MLB Houston Astros vs Boston Red Sox 16:35 Fenway Park
NFL Cincinnati Bengals vs Kansas City Chiefs 17:20 Arrowhead Stadium
22 ตุลาคม 2561
NFL New York Giants vs Atlanta Falcons 17:15 Georgia Dome
กลับไปบนสุด