Thích thú khi đặt cược Play-by-Play trong các trận bạn thích!

Đặt Cược Trực Tiếp

Các line được cập nhật một lần mỗi phút của trận đấu. Trải nghiệm hành động với nhiều khoản tiền cược khác nhau ở bóng đá NFL, NBA và Bóng Bầu Dục. Tham gia BETCRIS và trải nghiệm sự phấn khích của đặt cược trực tiếp!

Đặc điểm:

  • Đặt cược trực tiếp cho các sự kiện thể thao được truyền hình
  • Tiền cược được xếp hạng và tài khoản người chơi được ghi có trong thời gian thực
  • Giao diện web dễ sử dụng
Tennis    UEFA    NFL    NBA    MLB    NHL    CFL    UFC    Your National Soccer League   +MORE
Upcoming LIVE Betting Schedule
16 Tháng Bảy 2018
MLB HOME RUN DERBY 5:00 CH Nationals Park, Washington, D.C.
Ecuador - Serie A CD TECNICO UNIVERSITARIO vs. GUAYAQUIL CITY FC 5:15 CH
17 Tháng Bảy 2018
Philippines - PBA, Commissioner cup BARANGAY GINEBRA SAN MIGUEL at RAIN OR SHINE ELASTO PAINTERS 4:00 SA
China - Chinese Super League JIANGSU FC vs. BEIJING RENHE 4:35 SA
China - Chinese Super League TIANJIN QUANJIAN vs. GUANGZHOU R&F FC 4:35 SA
China - Chinese Super League SHANDONG LUNENG vs. SHANGHAI SIPG 4:35 SA
WTA - Bucharest, Romania SEVASTOVA, A vs. JAKUPOVIC, D 5:15 SA
WTA - Bucharest, Romania BEGU, I vs. JABEUR, O 5:15 SA
WTA - Gstaad, Switzerland SCHIAVONE, F vs. STOSUR, S 5:15 SA
WTA - Gstaad, Switzerland, Doubles PANOVA A / VOSKOBOEVA G vs. HESSE A / KUNG L 5:15 SA
ATP - Bastad, Sweden KOLAR, Z vs. FERRER, D 6:00 SA
WTA - Bucharest, Romania BUYUKAKCAY, C vs. CIRSTEA, S 6:30 SA
WTA - Bucharest, Romania LIU, C vs. ROSCA, A 6:30 SA
WTA - Gstaad, Switzerland LOTTNER, A vs. GOLUBIC, V 6:30 SA
WTA - Gstaad, Switzerland BOUCHARD, E vs. BACSINSZKY, T 8:30 SA
UEFA Europa League, Qualification LEVSKI SOFIA vs. FC VADUZ 8:45 SA
UEFA Europa League, Qualification KF SHKUPI SKOPJE vs. GLASGOW RANGERS 8:55 SA
UEFA Champions League, Qualification VALLETTA FC vs. KS KUKESI 9:00 SA
UEFA Champions League, Qualification HJK HELSINKI vs. VIKINGUR 9:00 SA
UEFA Europa League, Qualification BUDAPEST HONVED FC vs. FK RABOTNICKI SKOPJE 9:00 SA
UEFA Champions League, Qualification APOEL NICOSIA vs. SUDUVA MARIJAMPOLE 10:00 SA
UEFA Champions League, Qualification HAPOEL BEER SHEVA FC vs. FC FLORA TALLINN 10:00 SA
UEFA Champions League, Qualification MALMO FF vs. KF DRITA 10:00 SA
WTA - Bucharest, Romania BOGDAN, A vs. SCHMIEDLOVA, A 10:30 SA
UEFA Champions League, Qualification THE NEW SAINTS FC vs. FK SKENDIJA 79 TETOVO 11:00 SA
UEFA Champions League, Qualification VIDI FC vs. F91 DUDELANGE 11:15 SA
UEFA Champions League, Qualification FK CRVENA ZVEZDA vs. FK SPARTAKS JURMALA 11:30 SA
UEFA Champions League, Qualification CRUSADERS FC vs. LUDOGORETS 1945 RAZGRAD 12:00 CH
UEFA Champions League, Qualification LEGIA WARSZAWA vs. CORK CITY FC 12:00 CH
Brazil - Serie B AVAI SC vs. ATLETICO GO 3:15 CH
Copa Sudamericana CARACAS FC vs. SPORT HUANCAYO 3:30 CH
Paraguay - Primera Division NACIONAL ASUNCION vs. OLIMPIA ASUNCION 4:00 CH
Brazil - Serie B SAMPAIO CORREA MA vs. JUVENTUDE RS 4:30 CH
Brazil - Serie B VILA NOVA GO vs. BRASIL DE PELOTAS RS 4:30 CH
MLB National League vs American League 5:15 CH Unknown
Brazil - Serie B GUARANI SP vs. FIGUEIRENSE SC 5:30 CH
Copa Sudamericana ATLETICO LANUS vs. CLUB DEPORTIVO JUNIOR FC 5:45 CH
Trở Lại Trên Cùng