Thích thú khi đặt cược Play-by-Play trong các trận bạn thích!

Đặt Cược Trực Tiếp

Các line được cập nhật một lần mỗi phút của trận đấu. Trải nghiệm hành động với nhiều khoản tiền cược khác nhau ở bóng đá NFL, NBA và Bóng Bầu Dục. Tham gia BETCRIS và trải nghiệm sự phấn khích của đặt cược trực tiếp!

Đặc điểm:

  • Đặt cược trực tiếp cho các sự kiện thể thao được truyền hình
  • Tiền cược được xếp hạng và tài khoản người chơi được ghi có trong thời gian thực
  • Giao diện web dễ sử dụng
Tennis    UEFA    NFL    NBA    MLB    NHL    CFL    UFC    Your National Soccer League   +MORE
Upcoming LIVE Betting Schedule
23 Tháng Ba 2019
Chile - Copa Chile CDSC IBERIA vs. NUBLENSE 2:00 CH
Intl - CONCACAF Nations League SURINAM vs. ST KITTS AND NEVIS 3:30 CH
NBA MIAMI HEAT at WASHINGTON WIZARDS 4:00 CH
Argentina - LNB QUIMSA SANTIAGO DEL ESTERO at CLUB ATLETICO SAN LORENZO DE ALMAGRO 4:00 CH
NHL Nashville Predators vs Winnipeg Jets 4:08 CH Unknown
NHL Boston Bruins vs Florida Panthers 4:08 CH Unknown
NHL Minnesota Wild vs Carolina Hurricanes 4:08 CH Unknown
NHL New York Rangers vs Toronto Maple Leafs 4:08 CH Unknown
NHL Buffalo Sabres vs Montreal Canadiens 4:08 CH Unknown
College Basketball Baylor vs Gonzaga 4:10 CH The Kennel In Martin Center
NBA PHILADELPHIA 76ERS at ATLANTA HAWKS 4:30 CH
USA - MLS NEW YORK RED BULLS vs. ORLANDO CITY SC 4:30 CH
USA - MLS PHILADELPHIA UNION vs. COLUMBUS CREW 4:30 CH
ATP - Miami, USA TIAFOE, F vs. KECMANOVIC, M 4:40 CH
NBA MINNESOTA TIMBERWOLVES at MEMPHIS GRIZZLIES 5:00 CH
NBA UTAH JAZZ at CHICAGO BULLS 5:00 CH
College Basketball Minnesota vs Michigan State 5:00 CH Unknown
Argentina - LNB BAHIA BASKET at OBRAS SANITARIAS 5:00 CH
Argentina - Liga Nacional Women DEPORTIVO BERAZATEGUI at QUIMSA SANTIAGO DEL ESTERO 5:00 CH
Intl - CONCACAF Nations League GUADELOUPE vs. MARTINIQUE 5:00 CH
Brazil - Mineiro, Modulo l BOA EC MG vs. TOMBENSE FC MG 5:00 CH
ATP - Miami, USA FERRER, D vs. ZVEREV, A 5:00 CH
NHL Tampa Bay Lightning vs St. Louis Blues 5:08 CH Unknown
NHL Pittsburgh Penguins vs Dallas Stars 5:08 CH Unknown
WTA - Miami, USA, Doubles HSIEH S / STRYCOVA B vs. CHRISTIAN K / MUHAMMAD A 5:15 CH
NBA DALLAS MAVERICKS at GOLDEN STATE WARRIORS 5:30 CH
WTA - Miami, USA TOMLJANOVIC, A vs. KONTAVEIT, A 5:30 CH
WTA - Miami, USA, Doubles GROENEFELD A / HRADECKA L vs. NICULESCU M / SPEARS A 5:35 CH
Colombia - Primera A CD TOLIMA vs. UNION MAGDALENA 5:45 CH
College Basketball Villanova vs Purdue 6:00 CH Mackey Arena
Intl Clubs - Friendly CF AMERICA vs. ATLAS FC 6:00 CH
Peru - Primera UNIVERSITARIO DE DEPORTES vs. ALIANZA UNIVERSIDAD DE HUANUCO 6:00 CH
USA - United Soccer League EL PASO LOCOMOTIVE FC vs. RIO GRANDE VALLEY FC 6:30 CH
WTA - Miami, USA ANDREESCU, B vs. KERBER, A 6:30 CH
College Basketball Auburn vs Kansas 6:45 CH Allen Field House
NBA DETROIT PISTONS at PORTLAND TRAIL BLAZERS 7:00 CH
NBA PHOENIX SUNS at SACRAMENTO KINGS 7:00 CH
Intl - CONCACAF Nations League EL SALVADOR vs. JAMAICA 7:00 CH
NHL Calgary Flames vs Vancouver Canucks 7:08 CH Unknown
NHL Detroit Red Wings vs Vegas Golden Knights 7:08 CH Unknown
USA - MLS LOS ANGELES FC vs. REAL SALT LAKE 7:30 CH
USA - United Soccer League FRESNO FC vs. RENO 1868 FC 7:30 CH
NHL Anaheim Ducks vs Los Angeles Kings 7:38 CH Unknown
Mexico - Liga de Ascenso CSD DORADOS SINALOA vs. FC JUAREZ 8:00 CH
Japan B2 League IBARAKI ROBOTS at SENDAI 89ERS 9:00 CH
Australia - NPL Queensland, Women GOLD COAST UNITED vs. SOUTHS UNITED FC 9:00 CH
Japan - Japan League 2 KAGOSHIMA UNITED vs. FC MACHIDA ZELVIA 9:00 CH
Japan B2 League KANAZAWA SAMURAI ORCHESTRA at FIGHTING EAGLES NAGOYA 10:00 CH
Japan B2 League EHIME ORANGE VIKINGS at KUMAMOTO VORTERS 10:00 CH
Australia: FFA Cup, State Queensland BARDON LATROBE vs. BETHANIA RAMS 10:00 CH
Australia - NPL Queensland, Women WESTERN PRIDE FC Women vs. BRFC/NTC Women 10:00 CH
Japan - Japan League 2 MONTEDIO YAMAGATA vs. FC RYUKYU 10:00 CH
Japan - Japan League 2 JEF UNITED ICHIHARA CHIBA vs. KYOTO SANGA FC 10:00 CH
Japan - Japan League 2 TOKUSHIMA VORTIS vs. TOKYO VERDY 10:00 CH
Russia - Football National League FC LUCH VLADIVOSTOK vs. FC TYUMEN 10:00 CH
Australia - NPL New South Wales SYDNEY OLYMPIC FC vs. BLACKTOWN CITY FC 10:00 CH
Japan B.League TOCHIGI BREX at YOKOHAMA B CORSAIRS 10:05 CH
Japan B.League AISIN SEAHORSES MIKAWA at SAN-EN NEOPHOENIX 10:05 CH
Japan B.League RYUKYU GOLDEN KINGS OKINAWA at SHIGA LAKE STARS 10:05 CH
Japan B.League SUN ROCKERS SHIBUYA at KYOTO HANNARIZU 10:05 CH
Japan B.League NIIGATA ALBIREX BB at OSAKA EVESSA 10:05 CH
Japan B.League TOYAMA GROUSES at RIZING FUKUOKA BB 10:05 CH
Australia - NPL Queensland SUNSHINE COAST FIRE vs. WESTERN PRIDE 11:00 CH
Japan B.League AKITA NORTHERN HAPPINETS at CHIBA JETS 11:05 CH
Japan B.League DIAMOND DOLPHINS NAGOYA at ALVARK TOKYO 11:05 CH
24 Tháng Ba 2019
Australia - NPL Queensland GOLD COAST UNITED FC vs. OLYMPIC FC 12:00 SA
China - League 2 TAIZHOU YUANDA vs. QINGDAO JONOON 12:00 SA
Japan - Japan League 2 RENOFA YAMAGUCHI vs. TOCHIGI SC 12:00 SA
Japan B.League LEVANGA HOKKAIDO at BRAVE THUNDERS KAWASAKI 12:05 SA
Hong Kong - Division 2 YAU TSIM MONG vs. WING GO FU MOON 12:30 SA
Hong Kong - Division 2 WANCHAI vs. LEAPER SAINT JOSEPH 12:30 SA
Georgia: Superleague BATUMI-RSU at BC DELTA MARNEULI 12:45 SA
Australia: FFA Cup, State Queensland TARINGA ROVERS SFC vs. BEERWAH GLASSHOUSE UNITED 1:00 SA
Russia - Football National League FC TOM TOMSK vs. FC MORDOVIA SARANSK 1:00 SA
Philippines, PBA Philippine Cup TNT KATROPA at NORTHPORT BATANG PIER 1:30 SA
International: Asean Basketball League MONO VAMPIRE BASKETBALL CLUB at SINGAPORE SLINGERS 2:00 SA
International - United League ZENIT ST PETERSBURG at ENISEY KRASNOYARSK 2:00 SA
India I-League - 2nd Division HINDUSTAN FC vs. LONESTAR KASHMIR FC 2:00 SA
Romania - Liga 2 ACS ENERGETICIANUL vs. CS MIOVENI 2:00 SA
International: Asean Basketball League ALAB PILIPINAS at SAIGON HEAT 3:00 SA
South Korea: KBL KT SONICBOOM at LG SAKERS 3:00 SA
Turkey - TBSL TOFAS BURSA at FENERBAHCE ISTANBUL 3:00 SA
Russia - Football National League FC ROTOR vs. FC SIBIR NOVOSIBIRSK 3:00 SA
Serbia - Srpska Liga FK PRVA ISKRA BARIC vs. BSK BORCA 3:00 SA
Philippines, PBA Philippine Cup ALASKA ACES at SAN MIGUEL BEERMEN 3:45 SA
Italy: Serie A2 RAVENNA PIERO MANETTI at AURORA BASKET JESI 4:00 SA
Russia, Superleague, 1st Division UNIVERSITY SURGUT at KHIMKI-PODMOSKOVYE MOSCOW REGION 4:00 SA
Romania - Liga 2 CS SPORTUL SNAGOV SA vs. ACS POLI TIMISOARA 4:00 SA
Russia - Football National League FC CHERTANOVO MOSCOW vs. FC TAMBOV 4:00 SA
Russia - Football National League PFC SOCHI vs. FC SKA-KHABAROVSK 4:00 SA
Russia - Football National League FC SHINNIK YAROSLAVL vs. FC ARMAVIR 4:00 SA
Russia - Football National League FC FAKEL VORONEZH vs. FC BALTIKA KALININGRAD 4:00 SA
Spain - Segunda Division CF RAYO MAJADAHONDA vs. CD NUMANCIA 4:00 SA
Spain - Primera Division Femenina ATHLETIC BILBAO (W) vs. RCD ESPANYOL BARCELONA (W) 4:00 SA
Spain - Primera Division Femenina MADRID CCF (W) vs. MALAGA CF (W) 4:00 SA
Spain - Leb Oro BILBAO BASKET at CACERES PATRIMONIO DE LA HUMANIDAD 4:30 SA
Spain - ACB CB MURCIA at CB ESTUDIANTES 4:30 SA
Spain - ACB CB FUENLABRADA at CB BREOGAN 4:30 SA
Italy - Serie A Women AS ROMA vs. AC SPORTIVA DILETTANTISTICA MOZZANICA 4:30 SA
Russia - Football National League FC SPARTAK-2 MOSCOW vs. FC NIZHNY NOVGOROD 4:30 SA
International - United League PARMA PERMSKY KRAY at BC TSMOKI MINSK 5:00 SA
Russia, Superleague, 1st Division BUREVESTNIK JAROSLAV at MBK SPARTAK ST PETERSBURG 5:00 SA
Germany - 3 Liga 1 FC KAISERSLAUTERN vs. VFL 1899 OSNABRUCK 5:00 SA
Russia - Football National League FC KHIMKI vs. FC ZENIT-2 ST PETERSBURG 5:00 SA
Poland - II Liga RUCH CHORZOW vs. ROZWOJ KATOWICE 5:05 SA
Turkey - TBSL ANADOLU EFES ISTANBUL at GAZIANTEP BASKETBOL 5:15 SA
Denmark - 1st Division FC FREDERICIA vs. NYKOEBING FC 5:45 SA
Denmark - 1st Division FC ROSKILDE vs. THISTED FC 5:45 SA
Denmark - 1st Division VIBORG FF vs. FC HELSINGOER 5:45 SA
Greece - Football League AE KARAISKAKIS vs. IRAKLIS 1908 FC 6:00 SA
Intl - Africa Cup of Nations Qualifiers CONGO DR vs. LIBERIA 6:00 SA
Intl - Africa Cup of Nations Qualifiers ZIMBABWE vs. CONGO REPUBLIC 6:00 SA
England - BBL LEICESTER RIDERS at SURREY SCORCHERS 7:00 SA
International - United League STELMET ZIELONA GORA at BC NIZHNY NOVGOROD 7:00 SA
Intl - Africa Cup of Nations Qualifiers CENTRAL AFRICAN REPUBLIC vs. REPUBLIC OF GUINEA 7:00 SA
Intl - European Championship Qualifiers KAZAKHSTAN vs. RUSSIA 7:00 SA
Intl - European Championship Qualifiers WALES vs. SLOVAKIA 7:00 SA
International - United League UNICS KAZAN at VEF RIGA 8:00 SA
Intl - Africa Cup of Nations Qualifiers BENIN vs. TOGO 8:00 SA
Intl - Africa Cup of Nations Qualifiers TANZANIA vs. UGANDA 8:00 SA
Intl - Africa Cup of Nations Qualifiers CAPE VERDE ISLANDS vs. LESOTHO 8:00 SA
Spain - Segunda Division GIMNASTIC DE TARRAGONA vs. CF MALAGA 8:00 SA
ATP - Miami, USA, Doubles LOPEZ F / LOPEZ M vs. DODIG I / ROGER-VASSELIN E 8:00 SA
ATP - Miami, USA, Doubles GONZALEZ M / ZEBALLOS H vs. CABAL J S / FARAH R 8:00 SA
WTA - Miami, USA, Doubles JURAK D / OLARU R vs. ARRUABARRENA L / WATSON H 8:00 SA
NBA LOS ANGELES CLIPPERS at NEW YORK KNICKS 9:00 SA
Spain - ACB BASKONIA VITORIA-GASTEIZ at BASKET ZARAGOZA 2002 9:00 SA
ATP - Miami, USA RAMOS VINOLAS, A vs. ISNER, J 9:00 SA
ATP - Miami, USA BAUTISTA-AGUT, R vs. FOGNINI, F 9:00 SA
WTA - Miami, USA WANG, Y vs. COLLINS, D 9:00 SA
College Basketball Iowa vs Tennessee 9:10 SA Thompson-Boiling Arena
Peru - Primera CD USMP vs. CARLOS MANNUCCI 9:15 SA
ATP - Miami, USA, Doubles BOPANNA R / SHAPOVALOV D vs. GRANOLLERS M / MEKTIC N 9:30 SA
NHL Philadelphia Flyers vs Washington Capitals 9:38 SA Unknown
England - BBL PLYMOUTH RAIDERS at MANCHESTER GIANTS 10:00 SA
England - BBL LONDON LIONS at GLASGOW ROCKS 10:00 SA
Costa Rica - Primera Division CS CARTAGINES vs. DEPORTIVO SAPRISSA 10:00 SA
Intl - Africa Cup of Nations Qualifiers LIBYA vs. SOUTH AFRICA 10:00 SA
Intl - European Championship Qualifiers ISRAEL vs. AUSTRIA 10:00 SA
Intl - European Championship Qualifiers HUNGARY vs. CROATIA 10:00 SA
Intl - European Championship Qualifiers SAN MARINO vs. SCOTLAND 10:00 SA
Spain - Segunda Division CADIZ CF vs. CORDOBA CF 10:00 SA
USA - United Soccer League NEW YORK RED BULLS II vs. NASHVILLE SC 10:00 SA
ATP - Miami, USA RAONIC, M vs. EDMUND, K 10:15 SA
ATP - Miami, USA BASILASHVILI, N vs. HAASE, R 10:20 SA
England - BBL NEWCASTLE EAGLES at CHESHIRE PHOENIX 10:30 SA
WTA - Miami, USA PUTINTSEVA, Y vs. SEVASTOVA, A 10:50 SA
WTA - Miami, USA HERCOG, P vs. HALEP, S 11:00 SA
ATP - Miami, USA, Doubles KLAASEN R / VENUS M vs. MIDDELKOOP M / SCHWARTZMAN D 11:15 SA
Spain - ACB FC BARCELONA at REAL MADRID 11:30 SA
College Basketball Washington vs North Carolina 11:40 SA Smith Center
ATP - Miami, USA HURKACZ, H vs. AUGER ALIASSIME, F 11:40 SA
Bolivia - Liga Profesional Boliviana GUABIRA MONTERO vs. CLUB AURORA 12:00 CH
Spain - Segunda Division GRANADA CF vs. UNION DEPORTIVA LAS PALMAS 12:00 CH
Uruguay - Primera Division CA JUVENTUD DE LAS PIEDRAS vs. CERRO LARGO FC 12:00 CH
Uruguay - Primera Division DEFENSOR SPORTING vs. MONTEVIDEO WANDERERS 12:00 CH
Uruguay - Primera Division CA PROGRESO vs. BOSTON RIVER 12:00 CH
Uruguay - Primera Division CLUB NACIONAL DE FOOTBALL vs. PLAZA COLONIA 12:00 CH
Uruguay - Primera Division CA RIVER PLATE vs. CA CERRO 12:00 CH
WTA - Miami, USA MERTENS, E vs. VONDROUSOVA, M 12:05 CH
NHL Arizona Coyotes vs New York Islanders 12:08 CH Unknown
ATP - Miami, USA DJOKOVIC, N vs. DELBONIS, F 12:15 CH
ATP - Miami, USA, Doubles KOOLHOF W / TSITSIPAS S vs. MURRAY J / SOARES B 12:30 CH
Italy Lega A REGGIANA at AS PISTOIA BASKET 2000 12:45 CH
Intl - European Championship Qualifiers POLAND vs. LATVIA 12:45 CH
Intl - European Championship Qualifiers SLOVENIA vs. MACEDONIA 12:45 CH
Intl - European Championship Qualifiers NETHERLANDS vs. GERMANY 12:45 CH
Intl - European Championship Qualifiers NORTHERN IRELAND vs. BELARUS 12:45 CH
Intl - European Championship Qualifiers CYPRUS vs. BELGIUM 12:45 CH
Spain - Segunda Division SPORTING GIJON vs. REAL OVIEDO 12:45 CH
USA - MLS NEW ENGLAND REVOLUTION vs. FC CINCINNATI 1:00 CH
WTA - Miami, USA KASATKINA, D vs. WILLIAMS, V 1:00 CH
WTA - Miami, USA, Doubles STOSUR S / ZHANG S vs. KICHENOK L / KICHENOK N 1:00 CH
Argentina - Copa Argentina NEWELLS OLD BOYS vs. VILLA MITRE DE BAHIA BLANCA 1:10 CH
ATP - Miami, USA, Doubles RAM R / SALISBURY J vs. ISNER J / QUERREY S 1:20 CH
NBA CLEVELAND CAVALIERS at MILWAUKEE BUCKS 1:30 CH
Paraguay - Primera Division LIBERTAD ASUNCION vs. SOL DE AMERICA 1:30 CH
NBA DENVER NUGGETS at INDIANA PACERS 2:00 CH
Colombia - Primera A INDEPENDIENTE MEDELLIN vs. ENVIGADO FC 2:00 CH
Peru - Primera DEPORTIVO MUNICIPAL vs. SPORT BOYS ASSOCIATION 2:00 CH
USA - United Soccer League SACRAMENTO REPUBLIC FC vs. OKC ENERGY FC 2:00 CH
College Basketball Central Florida vs Duke 2:15 CH Cameron Indoor Stadium
WTA - Miami, USA PLISKOVA, Ka vs. CORNET, A 2:15 CH
NBA CHARLOTTE HORNETS at TORONTO RAPTORS 3:00 CH
Colombia - Primera A CLUB DEPORTIVO JUNIOR FC vs. CD ATLETICO HUILA 3:00 CH
USA - United Soccer League BETHLEHEM STEEL FC vs. MEMPHIS 901 FC 3:00 CH
College Basketball Buffalo vs Texas Tech 3:10 CH United Spirit Arena
College Basketball Liberty vs Virginia Tech 3:10 CH Cassell Coliseum
Paraguay - Primera Division CLUB OLIMPIA vs. NACIONAL ASUNCION 3:30 CH
NBA HOUSTON ROCKETS at NEW ORLEANS PELICANS 4:00 CH
Colombia - Primera A AMERICA DE CALI vs. JAGUARES FC 4:00 CH
ATP - Miami, USA CORIC, B vs. CHARDY, J 4:00 CH
NHL Montreal Canadiens vs Carolina Hurricanes 4:08 CH Unknown
Peru - Primera UNIVERSIDAD CESAR VALLEJO vs. UNION COMERCIO 4:15 CH
NBA SAN ANTONIO SPURS at BOSTON CELTICS 4:30 CH
WTA - Miami, USA MARIA, T vs. STEPHENS, S 4:30 CH
College Basketball Oklahoma vs Virginia 4:45 CH John Paul Jones Arena
Costa Rica - Primera Division CS HEREDIANO vs. LD ALAJUELENSE 5:00 CH
NHL Colorado Avalanche vs Chicago Blackhawks 5:08 CH Unknown
NBA DETROIT PISTONS at GOLDEN STATE WARRIORS 5:30 CH
College Basketball Cal Irvine vs Oregon 5:40 CH Matthew Knight Arena
College Basketball Ohio State vs Houston 5:40 CH Hofheinz Pavilion
Colombia - Primera A INDEPENDIENTE SANTA FE vs. CD ONCE CALDAS 6:00 CH
ATP - Miami, USA KYRGIOS, N vs. LAJOVIC, D 6:00 CH
NBA SACRAMENTO KINGS at LOS ANGELES LAKERS 6:30 CH
NHL Columbus Blue Jackets vs Vancouver Canucks 7:08 CH Unknown
25 Tháng Ba 2019
NBA PHILADELPHIA 76ERS at ORLANDO MAGIC 4:00 CH
NHL Florida Panthers vs Toronto Maple Leafs 4:08 CH Unknown
NHL Buffalo Sabres vs New Jersey Devils 4:08 CH Unknown
NHL Pittsburgh Penguins vs New York Rangers 4:08 CH Unknown
NHL Boston Bruins vs Tampa Bay Lightning 4:38 CH Unknown
NBA OKLAHOMA CITY THUNDER at MEMPHIS GRIZZLIES 5:00 CH
NHL Vegas Golden Knights vs St. Louis Blues 5:08 CH Unknown
NHL Nashville Predators vs Minnesota Wild 5:08 CH Unknown
NHL Dallas Stars vs Winnipeg Jets 5:08 CH Unknown
NBA PHOENIX SUNS at UTAH JAZZ 6:00 CH
NHL Los Angeles Kings vs Calgary Flames 6:08 CH Unknown
NBA BROOKLYN NETS at PORTLAND TRAIL BLAZERS 7:00 CH
NHL Detroit Red Wings vs San Jose Sharks 7:38 CH Unknown
Trở Lại Trên Cùng